ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปหลุด น้องซิทคอม(Pentorrr) จากร้านไหนครับ  (อ่าน 3184 ครั้ง)

ออฟไลน์ sekguitar

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ขอออกตัวก่อนว่าไม่ได้สนับสนุนคลิปพวกนั้น(....seen) เพราะว่าลักลอบถ่ายน้องไม่ได้อนุญาตครับ
แต่อยากทราบว่า ตอนนั้นน้องทำอยู่ร้านไหน พอดีสนใจน้องที่เป็นโปรไฟล์แบบนั้น
 ขอบคุณทุกท่านครับ

ออนไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
Re: คลิปหลุด น้องซิทคอม(Pentorrr) จากร้านไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2022, 12:11:26 PM »
น้องเขาเลิกทำตั้งแต่ก่อนคลิปหลุดแล้วจ้า

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 263
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: คลิปหลุด น้องซิทคอม(Pentorrr) จากร้านไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2022, 12:13:04 PM »
ตามที่ท่าน mewnich บอกจ้ะ เลิกไปทำละ รู้ไปก็บ่ได้ขึ้นงานเด้อ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ sekguitar

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2022, 09:00:00 PM »
ไม่ได้เฉพาะเจาะจงว่าจะต้องเป็นน้องคนนั้นครับ ผมหมายถึงว่า ร้านนั้นก็น่าจะมีน้องแบบโปรไฟล์ดีๆ คนอื่นๆครับ
เลยอยากรู้ว่าเป็นร้านไหน

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2022, 10:09:26 PM »
เรื่องแบบนี้ บางที ก็พูดยาก เหมือนกัน นะครับ  เราไม่มีทางรู้ได้เลย ว่าน้องคนไหนอนาคต จะดังหรือไม่ดัง

คนส่วนใหญ่มักจะมาตามหาเวลาที่เขาดังไปแล้ว ....

เล่าประสบการณ์ให้ฟังแล้วกัน ประมาน 6 ปีที่แล้ว เคยมีคนคะยั้นคะยอ ชวนผมไปทริปถ่ายนางแบบหน้าใหม่ เปลื้องผ้า

ผมก็เออ ๆ ออๆ ไป ตอนนั้น ถ่ายไปก็ไม่ได้คิดอะไรมาก ปล่อยผ่านไม่ได้สนใจ

จนมาถึงปัจจุบัน น้องพัฒนาขึ้นมาก เป็นพริตตี้มอเตอร์โชว์ สวยมาก ลงหลายเพจที่ดังๆ

หลายๆ ครั้งที่กลับไปเจอเพื่อนกลุ่มนี้ ยังคุยๆ กันเลย ว่าเราโชคดีกันมาก ที่ไปถ่ายวันนั้น ลองนึกดู ถ่ายวันนี้ ราคาจะเท่าไร หลักแสนหลักล้าน จะได้หรือป่าว

ผมถึงบอกเราไม่รู้หรอกครับ เราก็เหมือนนักเก็งกำไร ทั่วไป แหละครับ ติดตามข่าวสารหลายๆ ร้านเราทำได้แค่นั้นครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2022, 12:14:46 AM »
คลิปมันนานมากๆแล้วคับ สมัยก่อนน่าจะมีแนวๆนี้ทุกร้าน ตลาดเปลี่ยนแปลงไปค่อนข้างเยอะในปีหลังๆ มีกลุ่มบอร์ดงานกันมากขึ้น เด็กที่มีโปรไฟล์  จะโดนพวกโมดึงไปอัพราคา ลองหาๆดูตามกลุ่มงาน en v มีแนวๆนั้นเพียบ แต่แพงหน่อย ตามร้ทนก้อยังพอมีคับถึงจะน้อยลง ปต่ช้างเผือกมีเสมอ ต้องขยันตามหา

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2022, 02:17:55 AM »
เคสนี้

คนที่ตั้งกล้องแอบถ่าย เป็นอาจารย์มหาลัย
ถ่ายมาหลายร้าน อ้างว่าไม่ได้ปล่อยหรือขาย
เอาโทรศัพไปซ่อมแล้วอาจหลุดจากตรงนั้น
คนที่เอามาขาย(…seen) ใช้ ip ต่างประเทศ
เด็กที่ไปแจ้งดำเนินคดีมีหลายคน

เด็กที่โดน ชีวิตเปลี่ยน บางคนเป็นซึมเศร้า

ร้านก็ต้องคอยปิดเด็ก ทาสีเปลี่ยนวอเปเปอร์
ใหม่ให้ไม่เหมือนในคลิป

คนเที่ยวก็ขอเด็กถ่ายรูปลำบากขึ้น กล่อมยาก

แย่มาก ขอบ่นหน่อยเถอะ

ออฟไลน์ saitei

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 02:10:03 PM »
สรุปว่า ยังไม่มีใครตอบ จขกท. เลยครับว่าร้านไหน
 :012:

ออนไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 09:46:32 PM »
เกือบทุกคนรู้ว่าร้านอะไร แต่มันไม่ควรจะตอบไงครับ เดี๋ยวประเด็นใหม่จะงอก

ออฟไลน์ Doss

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 01:05:57 AM »
เลิกได้แล้วแบกของ แบกกระเป๋าเข้าห้อง ของก็ควรเก็บในรถ ไม่ก็ควรมีล็อกเกอร์ฝาก กระเป๋าจะเอาเข้าห้องทำไม ให้เข้าแต่ตัวพอ
ร้านควรจะเช็คมีมาตราการบ้าง ไม่ใช่ปล่อยตามมีตามเกิด เด็กมาทำงานก็ลำบากพอแล้ว ยังมาโดนแบบนี้อีก ปัญหาแก้ไม่ยาก แต่ไม่ยอมแก้