ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามแนวอื่นหน่อยครับ  (อ่าน 736 ครั้ง)

ออฟไลน์ forkpc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ถามแนวอื่นหน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2022, 10:18:13 PM »

ถามท่านผู้รู้ครับ

ตั้งแต่ต้นมิถุนายนนี้ ตอนนี้

เกะนัว มีที่ไหนเปิดบ้างครับ

คาเฟ่คล้องมาลัย มีที่ไหนเปิดบ้างครับ

แล้วแถวจรัล คาเฟ่ คาราโอเกะ มีเปิดกันบ้างยังครับ

ออฟไลน์ •►•►USB SPA บางนา ซ.21★086-4583768★ Open 10.00

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 42
  • พีอาร์สุดเท่ย่านบางนา
    • usbspa
Re: ถามแนวอื่นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 06:53:14 PM »

ถามท่านผู้รู้ครับ

ตั้งแต่ต้นมิถุนายนนี้ ตอนนี้

เกะนัว มีที่ไหนเปิดบ้างครับ

คาเฟ่คล้องมาลัย มีที่ไหนเปิดบ้างครับ

แล้วแถวจรัล คาเฟ่ คาราโอเกะ มีเปิดกันบ้างยังครับ
มา  ที่นี่   มี ครบ ทุกเเนว  เเจ้ง พีอาร์ คนสวย คนนี้ ได้  อยาก ได้ เเนว ไหน  สเปค ยัง ไง จัด ให้ ได้ หมด  เพราะ Pr. คนนี้ สะกด คำว่า ไม่มี ไม่ได้  ..... ไม่เป็นจร้า  สะกด เป็น เเต่ ok เดี๋ยวจัดให้  จัดสรรค์ ให้ ได้ ครบ ตามความต้องการของพี่ๆ ได้หมด ตอบโจทย์  ได้ดี ที่สุด ในยุคนี้  กล้าการันตรี