ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำน้องๆที่ร้านฟังกี้หน่อยครับ  (อ่าน 1437 ครั้ง)

ออฟไลน์ davidchen85274

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ช่วยแนะนำน้องๆที่ร้านฟังกี้หน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 01:12:32 PM »
 อาทิตยหน้าจะมีโอกาสผ่านไปแถวเสนาครับคิดถึงร้านนี้  พอดีนานๆจะมีโอกาสไปที่ร้านนี้ซักที
อยากขอร้องให้พี่ๆแนะนำคนที่ถูกใจหน่อยครับว่า ช่วงนี้ร้านนี้แนะนำใครบ้าง นานๆเที่ยวทีก็อยากจะมีข้อมูล
ประกอบการตัดสินใจไว้กันหล่นให้มากที่สุดครับ ขอบคุณมากครับ  :035:

ออฟไลน์ dodobangbang

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
Re: ช่วยแนะนำน้องๆที่ร้านฟังกี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 01:19:08 PM »
แนะนำน้องยกทีมเลยคับ งานเด็ดทุกคน มีรายชื่อดังนี้ น้องมาเบลล์, น้องกาเซ่, น้องเฟียสต้า, น้องซีรีน, น้องข้าวเม่า, น้องพอลลีน ครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 272
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ช่วยแนะนำน้องๆที่ร้านฟังกี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 02:00:49 PM »
งานดีทุกคน และมีทุกแนว หมวยขาว นมใหญ้ นมเล็ก นมแท้ นมทำ คมเข้ม ออกฝรั่ง อาโนเนะ ทรงนางแบบ มีหมด

ตัวท๊อปร้านก็มี มาเบลล์ เบอร์กิ้น เมร่า เอวา เฟียสต้า กาเซ่ ซูจิน ดานูฟ ข้าวเม่า ไข่มุก ไจ่ไจ๋ พริกป่น มีอีกเพียบ สำคัญที่วันเวลาที่คุณมา มีน้องอะไรบ้างที่เข้าร้านครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2022, 12:55:53 PM »
มาเบล อีกเสียงครับ

ออนไลน์ WUTANGZ

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2022, 01:33:07 AM »
มาเบล อีกเสียงครับ

สุดจิงยิ่งตอนน้องกินน้ำไม่คายทิ้งฟินมาก

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2022, 01:41:17 PM »
ถ้าคุยอังกฤษได้แนะนำ คามิล่า เลยครับ น้องน่ารักดี

แต่ถ้าชอบแนวคือลือเบิ้ม ๆ น้องก็ไม่ตอบโจทย์