ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ใครเคยใช้บริการ Summer Spa ราชพฤกษ์ บ้างครับ  (อ่าน 1469 ครั้ง)

ออฟไลน์ nikeb

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สอบถาม ใครเคยใช้บริการ Summer  Spa ราชพฤกษ์ บ้างครับ
รอห้องการบ้านยังไม่เคยเห็นการบ้านเลย

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
Re: สอบถาม ใครเคยใช้บริการ Summer Spa ราชพฤกษ์ บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2022, 09:12:45 AM »
ไป"แวะ" มาแล้วครับ ไม่ตรงแนวเท่าไร

ออฟไลน์ nikeb

• *
  • Like: 1
Re: สอบถาม ใครเคยใช้บริการ Summer Spa ราชพฤกษ์ บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2022, 01:27:48 PM »
ไป"แวะ" มาแล้วครับ ไม่ตรงแนวเท่าไร
งานเป็นอย่างไรบ้างครับ เด็กๆน่ารักไหมครับ

ออฟไลน์ MR.Arsène Lupin

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2022, 04:41:39 PM »
เด็กสวยเยอะ นะครับ สาย O สาย L น่าจะถูกใจ
ตามหา คนสวย ด้วยทรัพย์สิน

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2022, 02:34:40 PM »
งานเป็นอย่างไรบ้างครับ เด็กๆน่ารักไหมครับ

จะเหมือนไดมอน มูนเลคครับ  เด็กชุดเดียวกัน สักเยอะ ชวนจบ อารมณ์ร่สทน้อย แต่จุดเด่นคือ "เด็ก" กับ "เยอะ"

เราอาจจะแก่เกินน้อยเลยไม่มีอารมณ์ร่วมกับเรากันเลย
(ไปมาสามรอบแล้ว เพราะเด็กเยอะนี่แหละ เผื่อจะมีดีดีให้ผระจัก)