ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลัดฟ้ามาหารัก ฉบับที่ 6 ::: มิราจ ร้านชิกกี้สปา สาธุประดิษฐ์49  (อ่าน 846 ครั้ง)

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
ไม่ได้เจอน้องนานมาก รื้อฟืนความหลังกันตั้งแต่ในห้องน้ำ    แลกลิ้นกันสลับน้องทำ บอดี้ฟองสบู่ให้  ตอนน้องหันหลังแล้วจับน้องชายผมไปถูน้องสาว ฟินสุดๆ  เอามือล้วงมาเช็คสภาพ น้องสาว ทำนบแตกครับ รีบล้างตัวมาที่เตียง ยืนอยู่ปลายเตียงน้องนอนยื่นปากมาคว้าไมค์ไปร้องซะแล้ว เสียวทั้งยืนครับ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ลองจับน้องมาทาสี  น้ำทะลักเลยครับ สลับมาแลกลิ้นกัน  แยกลิ้นกันแทบไม่ออก ตอนนี้ผมอดไม่ไหวครับ ขอขึ้นก่อน พอยกขาน้องเท่านั้น แหละน้อง ไปไกลเกินจะตามทัน เรียบร้อย ให้น้องไปก่อน 1-0 เวลานี้ผมก็หน้ามืด ซอยน้องต่อ พร้อมแลกลิ้น โอ้แม่เจ้า ฟินบน มันล่าง สรุป 2-1 นอนหอบซิครับ เกือบหมดเวลา

• *
จ่ายคอสจบ ผมทิปน้องไป 2 เทาตามความมันส์

สรุป มิราจ สวย เอ๊ก   เซ็ก จัด เอามัน ตั้งแต่ วินาที แรก จนวินาที สุดท้าย

ออฟไลน์ Honey~GRAY

• *
  • Like: 4
น้องนางเอก สวยสุดเลยคับ

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 86
สมกับเป็นนางเอกหุ่นดีมากๆ :044:

ออฟไลน์ NGT

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
อะไรคือน้องนางเอกหรอครับ ?
น้องชื่อนางเอกหรอ ผมอ่านการบ้านวนสองรอบก็ยังไม่เข้าใจ  :009: