ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นานาทัศนะ นนม.หรือนกป.???  (อ่าน 1588 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Hunter

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นานาทัศนะ นนม.หรือนกป.???
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2022, 08:42:01 PM »
ขอออกตัวไว้ก่อนนะครับ ว่านี้เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวของผมและต้องการจะแชร์ประสบการณ์ส่วนตัว รวมถึงอยากทราบความคิดเห็นและปสก.ของเพื่อนสมช.เท่านั้น (ไม่ได้มีเจตนาจะดิสเครดิตร้านนะครับ)

จากประสบการณ์ส่วนตัวของตัวจขท.เองที่ได้เที่ยวมาแล้วทั้ง 2 แบบ (เป็นการเที่ยวแบบจบทั้งหมด)

นนม.
ราคา --> กลางๆ (บางร้านก็ถูก)
งานนวด --> พอได้
คุณภาพน้อง --> ไม่ค่อยดี
คุณภาพร้าน --> ไม่ค่อยดี
การบริการ --> ไม่ค่อยดี (ex.ต้องอาบน้ำเอง น้องดูไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมเท่าไหร่) :004: :004:

ตัดเกรด 5/10 (หล่นเละเทะ)

นกป.
ราคา --> กลางๆ (บ้างร้านอาจแพงนิดหน่อย) 
งานนวด --> ธรรมดา (บ้างร้านน้องก็นวดดี)
คุณภาพน้อง --> ดี
คุณภาพร้าน --> ดี
การบริการ --> ดี (อยากได้อะไรน้องจัดให้ตลอด) :044: :044:

ตัดเกรด 9/10 (ประทับใจมีทอน)

เมื่อประเมินโดยรวมแล้วผมคงจะกลับไปร้านนกป.ตามเดิม แม้ว่าจะจ่ายแพงกว่าแต่ได้รับบริการที่ดีกว่า หรือว่าท่านใดมีร้านนนม.ที่มีน้องสวยๆบริการดี นวดเก่ง สามารถแนะนำได้นะครับ (เพราะบางทีก็แอบอยากมีนวดดีๆบ้างเหมือนกัน)

ป.ล.ร้าน นนม. ที่ผมไปมา 2 ครั้งเป็นร้านแถวเมืองทองทั้งคู่ (แต่ไม่ขอบอกชื่อร้านนะครับ) จริงๆก็ไม่อยากจะเหมารวม แต่ที่เจอมาก็แย่ทั้งสองครั้ง (หรือจะเป็นความซวยส่วนตัว 555)

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: นานาทัศนะ นนม.หรือนกป.???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2022, 10:22:10 PM »
นวดนาย(นวดน้ำมัน) ข้อดีคือราคาไม่เกิน 2k ก็น้ำแตก ข้อเสียคือมีคนหน้าตาดีน้อยมาก บางร้านยังไม่ให้เลือกจากตัวจริง และน้องๆ ที่หน้าตาดีก็ดูเหนื่อยเพราะทำงานหนัก ก็แหงล่ะ นานๆ จะเจอแบบนี้ที คิวก็เต็มยาว

นกป.มีคนหน้าตาดีให้เลือกมากกว่านวดนาบหลายเท่า

เมื่อก่อนก็เที่ยวสลับกัน หลังๆ ไปแต่ร้านนกป.

ออฟไลน์ Mr.Hunter

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2022, 11:10:37 PM »
นวดนาย(นวดน้ำมัน) ข้อดีคือราคาไม่เกิน 2k ก็น้ำแตก ข้อเสียคือมีคนหน้าตาดีน้อยมาก บางร้านยังไม่ให้เลือกจากตัวจริง และน้องๆ ที่หน้าตาดีก็ดูเหนื่อยเพราะทำงานหนัก ก็แหงล่ะ นานๆ จะเจอแบบนี้ที คิวก็เต็มยาว

นกป.มีคนหน้าตาดีให้เลือกมากกว่านวดนาบหลายเท่า

เมื่อก่อนก็เที่ยวสลับกัน หลังๆ ไปแต่ร้านนกป.

ใช่ครับ ผมก็คิดเหมือนกัน เพื่อหลีกเลี่ยงเหตุการณ์หล่นเละเทะ คงต้องกลับไปนกป.เหมือนกัน

ออฟไลน์ nikeb

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2022, 01:32:08 PM »
ปกติก็เที่ยว นกป.มาตลอด เจอเด็กแนะนำร้าน นนม. เพราะเด็กทำทั้งสองร้าน เลยโชคดีได้เจอร้าน นนม. เด็กบริการดี รูปร่างหน้าตาระดับใช้ได้ เพราะถ้าไปเองคงไม่กล้าเปลี่ยนแนวเหมือนกัน