ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีประสบการณ์เจอน้องที่เสร็จแล้วน้ำ(คล้ายฉี่)พุ่ง  (อ่าน 2181 ครั้ง)

ออฟไลน์ alphanumeric

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
พอดีวันก่อนไปร้าน funky เห็นน้องใหม่ที่ขึ้นด้วยเล่าให้ฟังว่า ได้ยินที่ร้านคุยกันว่ามี ลค มาเล่าให้ร้านฟังว่า

ขึ้นงานน้องคนนึง ตอนเสร็จแล้วน้องเผลอมีน้ำคล้ายฉี่พุ่งออกมา (แต่น้องที่เล่าไม่รู้ว่าคือใคร)

ที่น้องมาเล่า เพราะตัวเค้าเอง ก็เคยน้ำพุ่ง แต่จะเป็นตอนช่วยตัวเอง ตอนขึ้นงานเสียวนะ แต่อั้นได้ ไม่ยอมปล่อยน้ำพุ่ง (เพราะเขิล)

โดยส่วนตัวเคยเจอเต็มที่ก็คือกระตุก รัว รัว รัว ยังไม่เคยเจอแบบน้ำพุ่ง

เลยอยากสอบถามประสบการเพื่อนๆคับ มีใครเคยเจอน้องที่เสร็จจนน้ำพุ่งบ้างคับ ถ้าแบ่งปันได้ขอลายแทงด้วยก็เป็นพระคุณคับ

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
อดีตเคยคิดว่า เรื่องมีน้ำพุ่งฉีดออกมาจากจิมิเป็นเรื่องโกหก
ในที่สุดก็เจอกับตัวเอง
น้องคนนึงเราซอยด้านหน้าพอถอนออกขมิบน้ำพุ่งไกลเป็นเส้นน้ำใสดูสะอาด
น้องคนที่สอง ซอยท่าด้อกกี้ น้ำฉีดพุ่งสวนเปียกทั้งขายันพื้น
จึงรู้แล้วว่ามีจริง  สองคนนี้ล้วนมีอารมณ์เต็มที่
คนแรกลาวงการกลับบ้านที่ญี่ปุ่นแล้ว
คนสองไปทำงาน MC 

ผมแวะมาตอบท่านเพื่อแบ่งปันว่าสิ่งนี้มีจริง

ออฟไลน์ KY262

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
จริงๆ แล้วมันคือน้ำฉี่ครับ
เคยมีงานวิจัยแล้ว พบว่าน้ำที่พุ่งออกมาคือน้ำจากกระเพราะปัสสาวะ 

ออฟไลน์ SAS

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ผมเจอแต่น้องบอก โอ้ยพี่ เสียวจนฉี่จะแตกอยุ่แล้ว ประมานนี้ครับ เข้าใจว่าอาการคือเสียวมากแล้วปล่อยฉี่ออกมา กล้ามเนื้อเชิงกรานเกร็งจนบีบน้ำในกะเพาะปัสสะวะพุ่ง  คิดว่าแบบนั้นนะครับ

ออฟไลน์ Sarawut2414

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยเจอมา4-5คนแล้วมันเป็นน้ำปัสสาวะครับ