ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องรอรับ รอบ 5 บ้าน lovely  (อ่าน 194 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chinkhai

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องรอรับ รอบ 5 บ้าน lovely
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 10:38:40 AM »
วันก่อนว่างเลยไลน์ไปถามคุณแหม่มพีอาร์ ว่าน้องรอรักอยู่ไหม ตอนนี้มีน้องประจำสองคนเลยในร้านนี้ คือ น้องรอรัก กะ น้องเอ็มเค  ลองมาหลายคนติดใจงานสองคนนี้แหละครับ ซ้ำไปซ้ำมาสองคน คนไหนว่าง หรือห่างจากคนไหนก็กลับไปหาให้หายคิดถึงหน่อย กลับมาที่ห้อง น้องจำกันได้เพราะขึ้นกันประจำ งานยังดีเหมือนเดิม แต่งานสเปย์ดีขึ้นมากครับ สงสัยได้พี่ๆสอนมาเพิ่ม งานน้องตามใจเหมือนเดิม เริ่มจากนัว น้องให้นัวจนหนำใจครับ นัวจากบนลงล่าง ผมนัวล่างน้องอยู่นานจนน้องบอก มาเริ่มเถอะพี่ ไม่ไหวแล้ว เราเริ่มกันด้วยท่าเบสิก มาต่อดอกกี้ มาต่อยืนหน้ากระจก น้องไปทุกที่ครับ สุดท้ายเราไปจบที่ wot น้องเหงื่อท่วมตัว ผมเหงื่อท่วมมากกว่า 555  สุดท้ายผมคงไปไหนไม่รอด ขึ้นงานน้องตลอดจนกว่าน้องจะเลิก

ออฟไลน์ balen

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 15
Re: น้องรอรับ รอบ 5 บ้าน lovely
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 11:58:24 AM »
ห้ารอบ ต้องไม่ธรรมดา