ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเลน่า สาวสวย น้องใหม่ล่าสุดแห่งบ้าน pegasus ปลาโป๊+แนวเซ็กซี่  (อ่าน 2394 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
วันนี้ได้มีโอกาสมาร้านเพกาซัสอีกแล้ว เพราะมีน้องใหม่มาถึง 2 คน พอไปถึงร้านพีอาร์แนะนำน้องใหม่มา 2 คน แต่ผมสะดุดตากับน้องเลน่า เลยบอกว่าพีอาร์ว่าผมขอขึ้นงานกับน้องเลน่าก็แล้วกัน :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
น้องเลน่า เป็นสาวสวย ผิวขาว ขนาดไฟหน้าแท้34 ขนาดกำลังเหมาะมือมากๆ จุกสวยๆ ช่วงล่างเกือบจะเกาเหลาเลย น้องนวดไทยเก่ง มีบอดี้ฟองสบู่ตอนอาบน้ำให้ได้ฟินๆกันด้วยนะครับ :044:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
โอววว ไม่ได้ดูไลน์ร้านพักนึงมีน้องใหม่แล้ววว รอชมเลยครับบบบ

• *
ปลาสักตัวก่อนลงการบ้าน

• *
หลังจากที่ผมเลือกน้องเลน่าแล้ว พีอาร์ก็ไปตามน้องออกมารับผมไปที่ห้องหอ พอเข้าห้องมาแล้วก็มีการพูดคุยกับน้อง แล้วก็ขออนุญาตน้องจับปลาเพื่อมาทำการบ้าน น้องก็โอเค รูปทุกรูปที่ผมถ่ายผมให้น้องดูทุกรูป น้องก็โอเคกับรูปที่ผมถ่ายจึงเอามาลงการบ้านได้ :044:

• *
หลังจากจับปลาน้องได้พอสมควรแล้ว น้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ผมได้สะอาดมาก ขัดถูน้องชายผมซะสะอาดเลย สักพักน้องก็ดันตัวผมให้ไปชิดกำแพง แล้วน้องก็หันหลัง เอาก้นของน้องมาถูไถที่น้องชายของผม น้องสไลด์ตัวขึ้นลงถูไถไปที่น้องชายผม ผมก็เอื้อมมือลอดใต้รักแร้ของน้อง แล้วก็ล็อคแขนน้องเอาไว้ จากนั้นผมก็สไลด์น้องชายผมขึ้นลงไปตามร่องก้นของน้อง เสียวสุดๆเลยๆ  :044:

• *
สักพักน้องก็หันหน้ามา เอานมของน้องมาถูไถที่ตัวผม ส่วนช่วงล่างของน้อง น้องเอาจิมิของน้องมาถูไถที่น้องชายของผม น้องสไลด์ตัวขึ้นลง เจอท่านี้เข้าไปผมนี่เกือบไม่รอดเลย ต้องให้น้องหยุดสักพักนึงก่อน จากนั้นน้องก็มาอาบน้ำต่อให้ผมจนเสร็จ :044:

• *
ตัดมาที่เตียง น้องเข้ามานวดขานวดแขนให้ผมก่อน ขอบอกเลยว่าน้องนวดไทยเก่งมากๆ น้ำหนักมือนี่ได้เลย ทำให้หายปวดเมื่อยได้อยู่  :044:

• *
จากนั้นน้องก็ส่งสายตาและยิ้มมาให้ผม แล้วบอกผมว่าเรามาเริ่มกันเลยดีกว่า น้องเข้ามาไซร้ที่ซอกคอผม แล้วไล่ลงมาที่นมผม น้องทั้งดูดและเลียไปที่นมของผม จากนั้นน้องก็ค่อยๆไล่ลิ้นต่ำลงมาที่น้องชายผม จากนั้นน้องก็ใช้ปากอันน้อยนิดของน้อง จัดการกลืนกินน้องชายของผม แบบขึ้นสุดลงสุด จนตอนนี้น้องชายของผมมันขยายตัวเต็มที่แล้ว :044:

• *
แต่ผมยังไม่ยอมให้น้องจัดการผมฝ่ายเดียวก่อนหรอก ผมจับน้องนอนลง แล้วไซร้ไปที่ซอกคอน้อง กลิ่นหอมจางๆจากตัวน้องมันช่างปลุกอารมณ์ยิ่งนัก จากนั้นผมก็ไล่ลิ้นลงมาที่ไฟหน้าของน้อง ผมจัดการดูดจุกน้อง ขบกัดเบาๆไปที่จุกของน้อง ส่วนนมของน้องอีกข้างนึง ผมใช้มือ บีบ เค้น คลึง บี้ไปที่จุกของน้อง น้องเริ่มส่งเสียงครางออกมาให้ได้ยินเป็นระยะๆ จนน้องบอกว่าหนูเสียวมากมาเริ่มกันเถอะผมก็บอกโอเคจัดได้เลยน้อง :044: