ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่านางฟ้าสุดสวยขาวไหลไส้แตก ถ้าภาพโป๊เกินไปขออภัยด้วย@Chickyสาธุประดิษฐ์  (อ่าน 9390 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1401
สวัสดี ..  เพื่อน ๆ ของแวมไพร์ทุกท่าน

นาน ๆ มีโอกาศได้มาเขียนแนว เล่าสู่กันฟัง

ถามกันมามากมาย พี่เอ๊บแนะนำดีที่สุดให้ผมหน่อย

เอิ่ม... คำถามนี้ตอบยาก  นะ เที่ยวมาเยอะมาก

ไดอารี่แวมไพร์ มีมา เกิน 10 ปีแล้ว

เอางี้ละกัน

น้องคนนึง ที่ไปหามากสุด กี่รอบไม่จำเป็นต้องนับ

น่าจะเป็นคำตอบที่ใกล้เคียงสุดละกัน

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
นางฟ้าที่จะเอ่ยถึงครั้งนี้ มีนามว่า..........

" น้อง ดอลล่า " 

ปัจจุบันประจำการ ร้าน ชิกกี้สปา ซ.สาธุประดิษฐ์ 49

Phone : 063-296-9626
Line : chickyspa

** มีลิ้งค์เข้าไลน์กลุ่มร้านชิกกี้ ..ฟรี กดเข้าได้เลย ** https://line.me/R/ti/g/UvZ2yrO9Nj

• *
น้อง ๆ เวลาอยากจะเที่ยว  ก็มักไลน์มาปรึกษาแวมไพร์

สเปคที่มักอยากได้กัน คือ

ขอหน้าสวยนะพี่เอ๊บ

เอาผิวขาว ๆ  ไม่มีรอยสัก

เอานมใหญ่ ๆ หุ่นดี ๆ ด้วยครับ

เอาเซ็กส์จัดเลยนะพี่  ขอ แรง ๆ ยิ่งดี

เอา บอดี้ทูบอดี้เป็นนะพี่ ผมช้อบ.. ชอบ

ขอโม๊กขั้นเทพ เอาแบบแตกปากเลยยิ่งดีครับพี่

ขอจูบอร่อย ๆ  ดูดดื่มนะพี่เอ๊บ

ขอ จิมิสวย ๆ ปิดสนิท  สะอาด ๆ ผมชอบทาสีมาก

5555 สเปคเยอะปานนี้รวมอยู่ในน้องนางฟ้าสักคน หายากนะครับ 

แต่แวมไพร์จะตอบไปแบบรวดเร็ว ว่า..

ไปหา "ดอลล่า" ก่อนเลยครับ 

ออฟไลน์ mecnic

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 47
แค่จั่วหัวว่า พี่เอ๊บไปหามากที่สุด
ก็เดาออก แถมเดาถูกซะด้วย
สงสัยงวดนี้ถูกหวยแน่นวล
😄😄😄

• *
แวมไพร์ เล่าที่ไปหาน้องดอลล่า ล่าสุดต้นเดือนนี้ละกัน

ไปหา ไม่ได้เอากล้องไปครับ ขี้เกียจทำการบ้านในบางเวลา

ขอเล่าเป็นเนื้อหาละกัน

ส่วนภาพประกอบจะเอาของรอบก่อน ๆ มาลงแทน

• *
แค่จั่วหัวว่า พี่เอ๊บไปหามากที่สุด
ก็เดาออก แถมเดาถูกซะด้วย
สงสัยงวดนี้ถูกหวยแน่นวล
😄😄😄

555 เอาทั้งเต็งและโต๊ดเลยครับ

• *
สาวสวยที่เจอกันทีรัย  มักตื่นเต้นเสมอ

ใช่ครับ....  ดอลล่า เป็นคนสวย ที่คุยสนุกมาก

น้องเป็นคนจริงใจ ร่าเริง มีแต่เรื่องขำ ๆ

แวมไพร์ก็ขำนะ  แต่เจี้ยวมันไม่ขำ

มันอยากจะ ... ซร๊วบบบบ

• *
ศํพท์จิ๊กโก๋ จะพูดว่า ...  " โคตรน่าล่อ "

ใช่ครับ .. ผิวที่ขาวสุด ๆ เนียนกริ็บไม่มีรอยสักเลย

มาพร้อมเต้านมใหญ่ นุ่ม จุกนมเล็ก ๆ แทบจะสีชมพู

เปอเฟคมากครับ น้องดอลล่า น่าจะไปถ่ายแบบนิตยสารนู๊ดดัง ๆ

หุ่นน้องคนนี้ ขึ้นหน้าปกได้สบาย

• *
ต้องวางฟอร์มเป็นผู้ชายสุภาพ  พูดจาดี ๆ

แค่นั้นแหล่ะ .. น้องดอลล่าเธอจะกลายเป็นสาวหื่นให้เห็น

เรื่องเซ็กส์นี่ โคตรติดใจ

แค่ในตู้อาบน้ำนี่แทบจะแตกก่อนเลย

เจอบอดี้ทูบอดี้ เสียวสุด ๆ

จูบกันไปล้วงกันไป น้ำเอ่อเต็มร่องจิมิเร็วมาก

งานโม๊กก็มา  ขอบอกเลยว่า  ระดับเจ้าหญิงสายโม๊ก เกือบจอดรถไปแล้ว

• *
ปากก็หอม ยิ่งจูบยิ่งมันส์

พอบนเตียง จับน้องแหกขาออก

โฮ๊ว...  ของดีสุด ๆ แล้ว

เป็นจิมิ แห่ง พอ ศอ ได้เลย

สวยมาก ปิดสนิทแนวจิมิเด็กสิบหก

หอมสะอาดแบบยกซดกินน้ำได้เลย

และนี่แหล่ะ ที่น้องดอลล่า จะทนไม่ได้

ร้องสนั่น กระตุกแล้วกระตุกอีก

สาวเซ็กส์จัด มาทันที