ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติ ถ้าขึ้นคอร์สแซนวิช ให้ทิปน้องคนละเท่าไหร่อะครับ  (อ่าน 2323 ครั้ง)

ออฟไลน์ kongsnowy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามนั้นเลยครับ
ผมไม่เคยเที่ยวเลย อยากรู้ว่า ให้ทิปน้องเท่าไรถึงไม่น่าเกลียดครับ

ทั้งแบบเดี่ยวและคอร์สคู่นะครับ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
การให้ทิป ปกติในยุโรป 10%+ ในอเมริกา 15%+
ปรับใช้ได้กับทิป น้อง นกป.

การให้ทิป ไม่มีอะไรน่าเกลียดหรอกครับ
ถ้าให้ถูกต้องตามธรรมเนียม และมารยาท
ซึ่งการไม่ให้ทิปก็ไม่ได้ทำให้ ลค. เป็นน่าเกลียดหรอกครับ
(ผมเคยเห็นบางคนให้ทิปน้อง 20 บาท
น้องส่งคืน และบอกขอบคุณ)

ปล. ทั้งหมดแบล็ค บิวตี้หมายถึงทิปจริงๆ
ไม่เกี่ยวกับงานพิเศษต่างๆ นานาครับ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
 :044:

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
tip 500 มาตราฐาน น้องไม่ค้อน

งานดีตามใจ tip 1000 เป็นสินน้ำใจ

งานดีมากๆๆ ไหล ให้ 2000

ออฟไลน์ KPC-189

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
แนะนำร้านนึงแถวกิ่งแก้ว 14/1 ครับ
ร้าน Princess  Spa  ลองขึ้นน้องโดนัด กับน้องลูกอม
สองคนนี้ขึ้นคู่แล้วโอเคครับ  ไหลดี  ฟิน ตอนผมไปโปรคู่
3,500 ให้ทิปน้องต่างหากครับ แล้วแต่เราเลย