ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: S194 นานๆมาซักที ไม่จัด.....ได้ไง เสียจัยแย่ @Funky  (อ่าน 2248 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2
S194 นานๆมาซักที ไม่จัด.....ได้ไง เสียจัยแย่ @Funky
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 03:35:08 PM »
 มีโอกาสเข้ามาที่นี่ช่วงบ่ายซักที มาถึงพีอา ออดี้ ก็เชิญนั่งพร้อมหาน้ำหาท่าให้ทานรอ พร้อมลิตส์เป้าหมายในใจพอสมควรใจ นึงก็อยากซ้ำต้นหอม แต่ติดลูกค้าอยู่พลาดไปอีกครา :004: อยากจะเจอยัมมี่ นิชชิน น้องจะเข้าตอนเย็นอีก :013:

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
Re: S194 นานๆมาซักที ไม่จัด.....ได้ไง เสียจัยแย่ @Funky
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 03:39:29 PM »
แต่สวรรค์ก็ไม่ได้ใจร้ายซะทีเดว เมื่อพีอา ออดี้แจ้งว่ามีน้องกำลังเข้ามาคนนึงให้อดใจรอแปป ไอผมก็ใจจดใจจ่อรอเลยพอน้องก้าวเท้าเปิดประตูเข้ามาเท่านั้น เหมือนถูกไฟฟ้าช็อตเลยคับผม ทั้งขาวสวยสูงและยิ้มแบบแค่เหงหน้าน้องเชื่อว่าเราก็มีความสุขตามได้เลย และน้องคนนี้ก็คือ
.............S194

• *
Re: S194 นานๆมาซักที ไม่จัด.....ได้ไง เสียจัยแย่ @Funky
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 03:44:35 PM »
ไม่รอช้ารีบควักกระเป๋าจ่ายเงิน พาน้องลงไปทำความรู้จักกันต่อที่ห้องด้านล่างพอดี
น้องค่อนข้างที่จะพูดคุยเก่งเลยคับทำให้ไม่เกร็งดี น้องออกตัวก่อนเลยว่าไม่ได้มานานมาก แถมยังปากหวานอีกชมว่าผมหน้ารักแอบเขินตอนเจอครั้งแรกเหมือนกัน
(ผมแอบคิดในใจหรือเปง เพราะ ณ เวลานั้น มีลูกค้า พี่ๆดูเปงผู้ใหญ่ใจดีทั้งนั้น คือผมเด็กสุดแล้วแหละในบรรดาลูกค้าที่อยู่ ตรงนั้นแล้ว) :037:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 03:49:20 PM »
ผมก็ได้แต่ยิ้มไปถอดเสื้อผ้าไปพร้อมกับน้องแล้วชวนกันไปอาบน้ำ แอบมองน้องไปก็ยิ้มไปแค่เจอหน้าก็ไม่น่าเชื่อแล้ว และลองคิดภาพตามกันซิคับพี่ๆน้องๆว่าผมกำลังแก้ผ้าอาบน้ำอยู่กับน้อง ตัดฉับแค่ตรงนี้ก็คุ้มแล้วคับ  :044: ผมยังบอกน้องเลยว่า ถ้าเจอกันข้างนอกผมไม่กล้าเข้าไปจีบหรือขอเบอน้องแน่คับ :011:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 03:55:40 PM »
แต่มาที่นี่ อะไรก็เกิดขึ้นได้ พอน้องได้ยินก็ตอบกลับมาว่า
พี่อย่าชมเยอะนู๋เขิน แถมไม่ได้เข้าร้านนาน ....แฉะรอแล้วเนี่ยยย เด่วจะจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้นะที่รัก :013:แม่จ้าววว สาวสวยขนาดนี้ไร้เสื้อผ้า อาบน้ำให้เรา พูดอะไรออกมา  ไม่ทันขาดคำก็ชะล้างไอติมผมไปดูดไปในห้องน้ำ :015: ตกใจปนตะลึงแต่มือกับแอบกดหัวน้องให้บรรเลงต่อ แต่ก็ได้ไม่นาน เพราะคุณสมบัติที่ผมกล่าวไปพร้อมจะทำให้ลั่นได้ทุกเมื่อ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 04:02:49 PM »
ว่าแล้วก็ออกมาเช็ดตัวนอนรอน้องที่เตียงไม่นานน้องก็ตามออกมา เริ่มจากนวดหลังตามสเต็ปเราก็ปล่อยน้องตามสบายที่น้องถนัดไม่นานก็ให้ผมหันหน้ามา พอหันมาก็ได้ยินประโยค ทั้งหัวนมทั้งน้องชายชมพูสวยน่าดูด ผมนี่ถึงกับอึ้งที่พบเจอผู้หญิงที่สวยแถมพูดจาแซวซะผมเริ่มเขินแทน แต่ความอึ้งเปลี่ยนเปงความเสียวแทบจะในทันทีเมื่อน้องไม่ได้แค่พูดแต่ลงมือกระทำทันที ดูดทั้งบนทั้งล่าง ไม่นานความเสียวก็เพิ่มระดับด้วยความที่น้องยุด้านบนทำให้รับรู้ได้ถึงความแฉะที่ตอบกลับมา ผมเลยโน้มตัวขึ้นไปดูดไฟหน้าที่ยังสวยและชมพู อะไรก็เริ่มคลิก ไฟก็เริ่มรุก จนน้องถามหาบางอย่าง ผมทั้งๆที่หูอื้อหน้ามืดยุก็ยังพอจับใจความได้ ตอบสนองน้องไปทันที

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 04:12:03 PM »
พอสวมใส่เสด น้องก็ทั้งโยกทั้งโขยก พร้อมซาวน์เล็กๆเหมือนกลั้นเสียงตัวเองไม่ให้ดังมาก ผมก็ไม่รอช้าเพราะดูท่าน้องกำลังได้ที่ อาจด้วยความที่น้องหายไปนานเลยช่วยกระตุ้นผมก็ได้แต่สนองนี้ด คอยสวนตามจังหวะให้น้องนำไปก่อน พอเหงน้องเริ่มผ่อนแรงผมก็กลัวน้องจะเหนื่อยจับน้องมาที่ขอบเตียงน้องก็เหมือนจะรู้ถึงท่าต่อไปคล้องคอผมไว้แน่น พร้อมกับที่ผมลุกขึ้นยืนสอยไปมองไปหน้ากระจกด้วย ไม่อยากจะเชื่อว่าผมกำลัง อ้อดๆจักกิ้งแกร๊กกับน้องยุ เทสโดยการเปลี่ยนท่าเปงเบสิคจับขาน้องพาดไหล่ใส่ไม่ยั้ง น้องก็อุทานว่ากลับมาวันแรกรอบแรกก็เจองานหนักแล้ว ผมก็เลือดขึ้นหน้าแล้วตอนนั้นนึกในใจว่ายังก่อนจับน้องพลิกต่อเปงกวางเหลียวหลัง ซอยไปเหลือบไปเจอกระจกอย่างกับหมาป่าเจอดวงจันทร์ ใส่ไม่ยั้ง น้องก็ครางกระเส่าผมก็สุดน้องก็กระตุก ถึงจุดหมายปลายทางเรียบร้อย

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 04:16:37 PM »
ยินดีด้วยครับ

ได้จัด S194

:82:

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 04:20:52 PM »
S194 สำหรับผมบอกได้แค่
ถ้าชอบ สวย
ถ้าชอบ ขาว
ถ้าชอบ สูง
ถ้าชอบ รอยยิ้ม
ถ้าชอบ พูดคุยเก่งเปงกันเอง
ถ้าชอบ ปนความทะลึ่งใต้สะดือแบบแอบตกใจกับภาพลักษณ์ภายนอก
ถ้าชอบ ความชมพู

มีโอกาส จ่ายแล้วลงไปพิสูจดูนะคับว่าจิงแท้แค่ไหน
แต่สำหรับผมถ้ามีโอกาส ....ซ้ำแน่นอน คอนเฟิม

ขอบคุน สำนัก ฟังกี้ ที่จัดน้องมาให้แบบผมนี่ได้แต่ตะลึง
ขอบคุน พีอา ออดี้ ที่จัดให้แบบสมราคาเปงโอกาสอันดีจิงๆ
ขอบคุน น้อง S194 สำหรับความบันเทิงชุดใหญ่ไฟกระพริบ ตอนทิปน้อง ดีใจซะผม ได้แต่ยิ้ม
ขอบคุน พี่แจ็คกี้ เอเลี่ยนที่ช่วยชี้เป้า ไม่เคยพลาด
ขอบคุน พี่เอ๊บ สำหรับการบ้านของน้องที่เคยลงไว้ ผมนี่จดจำแม่น มีโอกาสเลยจัดซะ

เจอกันใหม่ฉบับหน้าคับผม

ออฟไลน์ jaiyan

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 04:41:02 PM »
การบ้านยาววว ดีครับ  :044: