ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ ... พี่ๆมากประสบการณ์มีวิธีการป้องกันตัวจากโรคที่สามารถติดต่อยังไง  (อ่าน 2476 ครั้ง)

ออฟไลน์ title085

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
คือผมไม่เคยเที่ยวนะครับแต่เข้ามาศึกษาหาประสบการณ์ในนี้มาได้สักระยะหนึ่งแล้ว...เลยอยากถามพี่ๆที่มีประสบการณ์ว่า
1. สถานที่ที่น่าสนใจแถวๆ ลาดพร้าว เกษตรนวมินทร์ รามอินทรา มีที่ไหนบ้าง
2. การนวดจากการอ่านมี 3 ระดับ หากเราเลือกนวดแบบระดับที่ 1 แล้ว มีโอกาสที่จะไหลไป 2 3 ไหมครับ
3. จากข้อ 2 หากไหลแล้วพี่ๆ มีวิธีป้องกันตัวเองอย่างไรเกี่ยวกับโรคติดต่อครับ (ระดับ 3)

ขอประสบการณ์จากพี่ๆ ด้วยนะครับ

เติ้ล.....

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
ร้องเพลงต้องใส่ CD

ระดับ 3 ต้องใส่ CD

อย่าแลกน้ำลาย

อย่าถูสด

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
1.ลองแวะมาดู M Modeling นะครับ นวมินทร์96 หรือ รามอินทรา 52/1...

2.ส่วนใหญ่น้องร้านนี้ ไหลจบแทบทุกคนครับ...

3.วิธีป้องกันตัวเอง ถ้าเอาแบบปลอดภัยสุด ไม่มีทางติดโรคใดๆ ก็ไม่จูบแลกลิ้น ไม่อมสด ไม่ทาสี ไม่เอาสด สวมถุงก่อนทุกครั้ง ปลอดภัย 100%

โชคดี เที่ยวสนุกครับผม
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...