ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม พอจะทราบพิกัด น้องสัมจี๊ด ที่เคยอยู่ Hermes Spa มั้ยครับ?  (อ่าน 1458 ครั้ง)

ออฟไลน์ art27

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รบกวนสอบถาม พอจะทราบพิกัด น้องสัมจี๊ด ที่เคยอยู่ Hermes Spa มั้ยครับ? ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
อยากทราบเหมือนกันคร้าบบบ ล่าสุดที่เจอก็ที่ Hermes กับ flower แล้วก็หายไปเลย

น้องอาจจะเลิกแล้วก็ได้นะครับ เพราะทำมานานแล้ว ฝีมือสุดๆ หาน้องงานแบบนี้เทียบยาก ยังคิดถึงอยู่เลย

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1397
ตำนานดาวดัง ส้มจี๊ด  หลังสุด อยู่ที่ร้าน ทูพีซ มหาชัยครับ

ลองไปหากันดูนะว่ายังอยู่ไหม ในชื่อว่า น้ำปั่น

ผมไม่มีเบอร์  เพราะร้านนี้ ไม่ได้มาเป็นสปอนเซอร์เวปครับ 

ออฟไลน์ art27

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณมากครับ สำหรับคำตอบ

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
คอนเฟิร์มน้องอยู่ มหาชัยครับ เพิ่งหาเบอร์น้องเจอ โทรคุยกันเมื่อกี้

เกือบพลาด ทำเบอร์ดาวดังในตำนานหาย