ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเหตุผลอะไรบ้าง ที่น้องจะให้ไปใช้บริการที่ห้องส่วนตัว  (อ่าน 2847 ครั้ง)

ออฟไลน์ dosdos

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ประสบการณ์ผมก็เคยเที่ยวตามปกติ ไม่ได้ลองร้านหรือเด็กเยอะๆ ไม่ได้เจอเด็กเยอะเท่าไร เลยไม่แน่ใจว่าเป็นเรื่องที่พบเจอได้ไหม

ผมเจอน้องคนนึงที่ร้าน น้องไม่ค่อยเข้าร้านเท่าไร ตั้งแต่เริ่มในช่วงสองเดือนไปเจอสามครั้ง ผมขอ line ไว้แล้วใช้วิธีถามน้องเอาว่าจะเข้าช่วงไหนผมก็จะจองกับร้านไปอีกที ที่นี้ล่าสุดน้องขี้เกียจไปเลยบอกว่าให้มาที่ห้องเขาได้ ผมก็เลยไปแบบไม่คิดไร อยู่ในห้องก็บรรยากาศไม่ได้มีไรแปลก เงินก็ไม่ได้เรียกว่าต้องเท่าไร ผมก็ให้เท่าที่จ่ายร้าน ผมอยู่ในห้องเขาสามชั่วโมงได้

ผมเลยสงสัยว่าเป็นเรื่องปกติของการรับงานรึเปล่าครับ เพราะผมไม่ได้สนิทไรกะเขาเลย line ไม่มีการคุยส่วนตัวอะไรเลย ไม่รู้ว่าควรต้องระวังอะไรไหม เพราะปกติผมมีคนเดียวที่ให้ผมไปห้องได้ แต่เคสนั้นคุ้นกันมากกว่านี้เยอะแต่แบบเพื่อนนะ ไม่เคยเปย์หรือมีอะไรโรแมนติกทั้งนั้น ออกแนว FWB มากกว่า

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ขี้เกียจเข้างาน+ไม่อยากโดนร้านหัก นั่นแหละ

แต่ผมชอบจองกับร้านให้มันถูกต้องมากกว่า แบบนี้มันเหมือนไปดีลตรง ซึ่งไม่ดีค่อร้าน

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
พี่ไม่ต้องเสียค่าคอร์สเท่าร้านจ่ายให้หนูน้อยกว่าก็ได้ เคยมีน้องบอกแบบนี้ตอนที่ถูกชวนแบบจขก.

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
เป็นไปได้บ่อยครับ...ก็มีแบบน้องบอกรอให้แฟนออกไปเรียนก่อนก็มียังไงก็รัดกุมไว้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ไม่โดนร้านหัก
ไม่ต้องรับงานลคหลายคน
ลคไม่ต้องเจอน้องคนอื่น

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
เท่าที่ผมเจอมา น้องให้ไปเจอที่ห้องเขาได้เขาต้องไว้ใจมากระดับหนึ่ง ผมถือว่าเป็นเรื่องดี ได้งานดีเหมือนเป็นแฟน/กิ๊กกันจริงๆเลย

ออฟไลน์ chaleeburger1

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
น้องอยู่คนเดียวก็ โอเค แต่ถ้าน้องมีแฟน หรืออัดคลิปแบลคเมย์ล่ะ ระวังไว้ด้วยนะครับ
ไปร้านแพงหน่อยค่อนข้างเซฟกว่า สบายใจกว่า

ออฟไลน์ mumbojumbocombo

• *
  • Like: 7
เคยไปห้องน้องแบบนี้แหละ ขอไลน์ไว้ถามเผื่อจะไปร้าน น้องบอกว่าช่วงนี้เพื่อนกลับบ้านนอก มาที่ห้องได้
จัดกันไปตั้งแต่บ่ายยันค่ำ . ยสตป กันไป ทำข้าวเย็นกินกับน้องแล้วจัดกันอีก
นี่ไม่กล้าไปห้องอีกเลย เหนื่อยโคตร 5555 หลังจากนั้นก็ไปหาที่ร้านแทน

ออฟไลน์ dosdos

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
เท่าที่ผมเจอมา น้องให้ไปเจอที่ห้องเขาได้เขาต้องไว้ใจมากระดับหนึ่ง ผมถือว่าเป็นเรื่องดี ได้งานดีเหมือนเป็นแฟน/กิ๊กกันจริงๆเลย
ก็คิดแบบนั้นถ้ามันไม่มีอะไร แต่เคสนี้เรียกได้ว่าแทบไม่ได้สนิทไรเลย คุยกันน้อยมาก

น้องอยู่คนเดียวก็ โอเค แต่ถ้าน้องมีแฟน หรืออัดคลิปแบลคเมย์ล่ะ ระวังไว้ด้วยนะครับ
ไปร้านแพงหน่อยค่อนข้างเซฟกว่า สบายใจกว่า
กลัวมีไรแปลกๆทำนองนั้นเลยครับ แต่ที่ไปคอนโดเขาก็ทำเลสถานที่ไม่ดูอันตรายไร ห้องก็ดูว่าใช้ชีวิตประจำวันจริงๆอยู่มานานแล้ว (อันนี้สังเกตุจากหลายอย่าง)

เคยไปห้องน้องแบบนี้แหละ ขอไลน์ไว้ถามเผื่อจะไปร้าน น้องบอกว่าช่วงนี้เพื่อนกลับบ้านนอก มาที่ห้องได้
จัดกันไปตั้งแต่บ่ายยันค่ำ . ยสตป กันไป ทำข้าวเย็นกินกับน้องแล้วจัดกันอีก
นี่ไม่กล้าไปห้องอีกเลย เหนื่อยโคตร 5555 หลังจากนั้นก็ไปหาที่ร้านแทน
ได้แบบนี้ก็ดีเลย 555 ของผมก็ทำปกตินะ ก็ฟีลดีอยู่ นั่งๆนอนๆในห้องเขานานอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
ไม่ต้องแต่งหน้าทำผม
ไม่เสียค่ารถไปร้าน
ได้เงินเต็มๆ
นัดข้างนอก ตามรร. เสี่ยงกว่า ถ้าลค. พาเพื่อนไปรุมสกรัม…..นัดที่ห้อง ถิ่นตัวเอง แน่นอนสุด…..

ถ้าดูหน้าตาว่าน่าจะไม่เกเร ไว้ใจได้ น้องก็นัดที่ห้องแหละครับ ด้วยเหตุผลข้างบน