ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลิเดีย ชื่อนี้ ใคร ๆ ก็ถามหา @Kinnaree Spa  (อ่าน 1086 ครั้ง)

ออฟไลน์ SpiderManV

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
ลิเดีย ชื่อนี้ ใคร ๆ ก็ถามหา @Kinnaree Spa
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2022, 02:26:28 PM »
 :013::013:  เธอผู้นี้ โปรไฟล์ พยาบาล ใคร ๆ ก็อยากจะกอด หอม ลิ้มลองรสชาติพยาบาล
แถม เธอผู้นี้ หน้าตาน่ารัก จัดว่าสวยก็ได้นะ ผิวดี ไฟหน้านี่ เบอเริ่มเทิ่ม สเป็คชายไทยเลย

แวะเข้าไปที่ร้าน น้องทำ 2 หน้าที่ ช่วย PR ด้วย อ้าว เข้าทางคนที่ชอบ PR สวย ๆ จัดสิครับ
ปะ ปะ นวดกันหน่อยนึงนะ อิอิ

น้องเตรียมของ พาขึ้นห้อง ได้ข้าวว่า หนุ่มๆ มาจีบเธอกันคิวยาวววววว เลยขอคว้าตอนเธอกำลังว่างพอดี
ตัดมาที่ห้อง น้องพูดจาเพราะมาก น่าจะสายบริการ พยาบาลของเธออยู่แล้ว ถอดออกมาก่อน
อาบน้ำ นี่ กำเดาผมแทบจะพุ่ง โอย บอดี้สวยมวากกกกกกก 5555
ไม่รอช้าอาบน้ำ นัวเนียในห้องน้ำอยู่พักนึง ปะ บนเตียงเหอะ อิอิ

ตัดมาบนเตียง น้องนวดได้นิดหน่อย สายหวานๆ เลย คนนี้ นวดเสร็จรออะไรล่ะครับ นัวต่อสิครับ
นัวไป นัวมา โอ้ย ได้เวลา … จัด ๆๆๆๆ  น้องอารมณ์ร่วมดีครับ
ไม่ช้า ไม่นาน เสร็จไปตามระเบียบที่กำหนดมา 555 สบายตัว สบายใจ
คุ้ม จริงๆ น้องลิเดีย สวย น่ารัก พยาบาล ไฟหน้าใหญ่ บริการเยี่ยม
แนะนำเลยครับ รีบหน่อย ๆ ไม่รู้น้องจะต้องไปเป็น PR เต็มตัวเมื่อไหร่ อาจจะไม่ได้นวดแล้ว
จะอดของดีนะทุกคน ถนอม ๆ เธอหน่อยนะ จะได้อยู่กับเรา นาน ๆๆๆๆ อิอิ
 :86: :87: :88:

ออฟไลน์ Kinnaree Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 0
  • ร้านกินรี สปารังสิตคลอง2
Re: ลิเดีย ชื่อนี้ ใคร ๆ ก็ถามหา @Kinnaree Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2022, 02:54:46 PM »
ขอบคุณจ้า ยินดีให้บริการ

สอบถามเพิ่มเติม แสกนคิวอาร์โค้ดด้านล่าง

💖🥰 โทร 089 - 664 2624 💖🥰
💖🥰 แอดไลน์ @361rgjmi (มี@) 💖🥰

[/quote]
💒ร้านกินรีสปารังสิตคลอง2
ยินดีต้อนรับทุกท่าน😀
ขอบคุณคะ🙏

ออฟไลน์ Kinnaree Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 0
  • ร้านกินรี สปารังสิตคลอง2
Re: ลิเดีย ชื่อนี้ ใคร ๆ ก็ถามหา @Kinnaree Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2022, 06:46:38 PM »
 :81: ขอบคุณที่มาใช้บริการนะคะ 🙏
💒ร้านกินรีสปารังสิตคลอง2
ยินดีต้อนรับทุกท่าน😀
ขอบคุณคะ🙏