ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Soda ชื่อบอกถึงความซ่า @Kinnaree Spa  (อ่าน 777 ครั้ง)

ออฟไลน์ BabyLikeBody2Body

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Soda ชื่อบอกถึงความซ่า @Kinnaree Spa
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 02:29:01 PM »
 :013: :037: :044: Kinnaree Spa คลอง 2  เป็นร้านนวดใหม่ของย่านนี้ แวะไปครั้งแรก
โทรถามทาง PR บอกทางเป๊ะมาเลยครับ ฟังเสียง PR ก็รู้สึกสบายใจมากว่า ร้านนี้บริการดีตั้งแต่โทรหาเลยครับ

ขับรถมาถึงร้าน ที่จอดรถสะดวกสบาย PR เตรียมน้ำเย็นมาบริการ มีขนม ลูกอมบริการ เผื่อเพิ่งทานอาหารมา สงสัยกลัวลูกค้าไม่มั่นใจกลิ่นปาก ฮาาาา

สอบถามว่ามีน้องบริการมีใครบ้าง PR จัดเต็มเลยครับ มีน้อง ๆ มาแนะนำตามสเป็คที่บอกไปเลย ว้าววว แถม PR ให้ส่วนลดอีก บอกว่าเห็นมาครั้งแรก เลยลดให้เหมือนโอนจองเลย ดีจัง ประหยัดขึ้นนิดนึง

สรุปเลือกน้องโซดา ดูเผินๆ ยังไม่เข้าตาเท่าไหร่  แต่ PR แนะนำเป็นเด็กใหม่ด้วยเพิ่งมา 2 วัน จัดไปครับ
น้องมาต้อนรับ พาขึ้นสวรรค์ชั้น 3 คิดว่าชั้น 3 นะไม่แน่ใจ น้องพาเข้าห้องเริ่มถามเหมือนถูกฝึกมาดี ดื่มน้ำเย็น ๆ ก่อนมั้ยคะ ให้หนูช่วยถอดเสื้อผ้าให้มั้ยคะ เดี๋ยวหนูอาบน้ำ ดูแลพี่ในห้องน้ำก่อนนะคะ โอ้ว้าว ยังไม่ทันเริ่ม น้องเตรียมบริการไปแล้ว ทอนแน่ ๆวันนี้ สวรรค์ทรงโปรด ฮาาาา
 ในห้องน้ำน้องบริการเหมือนฝึกมาดีจริง  อาบน้ำ ถูสบู่ มีบอดี้ ให้ด้วย บอดี้นี่น้องบอกนะครับ ผมก็ไม่รู้ว่าเขาเรียกบอดี้ด้วย
จบพิธีในห้องน้ำ นี่แทบจะทะลักแล้ว แข็งตั้งแต่ในห้องน้ำ เกือบเสร็จละ แต่ขออั้นไว้ ผมมีกระสุนได้แค่วันละนัด ฮาาาา

กลับมาที่ห้องนอน น้องให้นอนคว่ำ นวดนิดหน่อย แล้วลงเจล เอาไฟหน้ามาบิ้ว ไซร้จากด้านหลัง โอยยยโคตรเสียว จะทะลุเตียงลงมาแล้ว เลยขอหันด้านหน้าเลยนะ น้องบอกค่ะ โอยย พร้อม ๆ
    เนื้อตัวน้องเป็นเด็กสะอาด ผิวจัดว่าดีเลย ไฟหน้าไม่เยอะมากแต่ผมว่าพอตัวแล้วล่ะ เด็ก ๆ ใส ๆ
    พอเริ่วบิ้วด้านหน้า เสียว น้องลงไปทำอะไรตรงนั้น เดี๋ยวก็คาร์ปาร์คหร่อก ฮาาาา
     มา มา โหลด CD บรรเลงเพลงสุดท้ายกันดีกว่า ว้าว วันนี้ทำไมไวเช่นนี้ แตกพ่ายอย่างน่าเสียดาย แต่ผมว่าคุ้มเกินราคา
     จะมาหาอีกนะครับ น้องโซดา แสนน่ารัก ใครผ่านมาได้บริการจากน้อง ถนอมๆ กันหน่อยนะครับ น้องยังเด็ก ใสๆ งานตามใจ จะได้บริการเราไปนาน ๆ ดูทรงแล้วไม่รู้จะอยู่นานมั้ย เด็ก ม เอกชน ดัง ๆ ด้วย
   โชคดีมีทอนครับ ทุกท่าน

มีปลากรอบ ร้านให้มา เด็ก ๆ ทั้งน้านนนน หลับตาเลือกได้เลยครับ

ออฟไลน์ Kinnaree Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 0
  • ร้านกินรี สปารังสิตคลอง2
Re: Soda ชื่อบอกถึงความซ่า @Kinnaree Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 04:55:10 PM »

ขอบคุณค้า น้องๆยินดีให้บริการ

โปรโมชั่นสุดเร้าร้อน
เพิ่มเวลาความเสี่ยวซาบซ่าน
ยังคงฟินไม่อั้น ไม่จำกัดช๊อต
จุกๆเหมือนกินบุฟเฟ่

โอนจองรับส่วนลด 300 บาท
ส่งการบ้านน้องๆ ลด 500 บาท
(เลือกใช้ได้1โปรค่ะ)

แสกนคิวอาร์โค้ดด้านล่าง

โทร 089 - 664 2624
แอดไลน์ @361rgjmi (มี@)

[/quote]
💒ร้านกินรีสปารังสิตคลอง2
ยินดีต้อนรับทุกท่าน😀
ขอบคุณคะ🙏

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
Re: Soda ชื่อบอกถึงความซ่า @Kinnaree Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 08:18:37 PM »
โซดาซ่าถึงใจ :044:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2022, 08:06:04 AM »
 :038:

น่าสนใจ