ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอการบ้านน้องยูจิน ELLIE พระราม3 ด้วยครับ  (อ่าน 1213 ครั้ง)

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ขอการบ้านน้องยูจิน ELLIE พระราม3 ด้วยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2022, 10:47:42 PM »
นานๆจะเข้าเมืองซักที  ไปทำธุระแถวสาทร พระราม3 
เลยจะจองน้องไว้ก่อน ช่วงว่างจากงาน
แต่ไม่เคยเห็นตัวจริง แค่เห็นจากรูปปิดหน้าแล้วดูสเปกมาก
ใครเคยขึ้นงานกับน้อง รบกวนขอการบ้านด้วยนะครับ
ผมชอบหมวยๆ หุ่นบางๆ งานเบาๆหวานๆ  ขี้อ้อนอะไรแบบนี้
ถ้าใช่จะได้จองกับ PR ไว้เลย

หรือใครมีน้องแนวๆนี้ โซนอื่นก็แนะนำได้นะครับ
ว่างๆจะได้ไปตามเก็บให้ครบ  หลังๆเจอแต่แนวบู้ๆ 

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
Re: ขอการบ้านน้องยูจิน ELLIE พระราม3 ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2022, 01:14:40 PM »
หน่าสวย ตัวเล็ก นมทำ งานตามแต่อารณ์ แต่ตั้งแต่ทำนมมา งานดีขึ้น

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
Re: ขอการบ้านน้องยูจิน ELLIE พระราม3 ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2022, 04:59:59 PM »
ครั้งก่อนไปที่ร้านก็เจอนางน่ะครับหน้าตาหมวยน่ารักยิ้มมาให้ผมตาหวานมากๆแต่ผมจองนางอื่นไว้แล้วครับรอบหน้ากะไปสอยนางเลยไม่พลาดเเน่ครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2022, 03:26:15 PM »
นานๆจะเข้าเมืองซักที  ไปทำธุระแถวสาทร พระราม3 
เลยจะจองน้องไว้ก่อน ช่วงว่างจากงาน
แต่ไม่เคยเห็นตัวจริง แค่เห็นจากรูปปิดหน้าแล้วดูสเปกมาก
ใครเคยขึ้นงานกับน้อง รบกวนขอการบ้านด้วยนะครับ
ผมชอบหมวยๆ หุ่นบางๆ งานเบาๆหวานๆ  ขี้อ้อนอะไรแบบนี้
ถ้าใช่จะได้จองกับ PR ไว้เลย

หรือใครมีน้องแนวๆนี้ โซนอื่นก็แนะนำได้นะครับ
ว่างๆจะได้ไปตามเก็บให้ครบ  หลังๆเจอแต่แนวบู้ๆ

พี่เอเลี่ยน พบน้องคนนี้มา 4 รอบ 3 ร้าน   แต่พอมาอยู่ร้านเอลลี่เฮ้าส์ ยังมิได้พบ

แนะนำให้ไปพบโดยด่วน ดีงามมาก ๆ จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.