ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆที่ penhouse สวยไหมครับ  (อ่าน 921 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kinkin1915

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องๆที่ penhouse สวยไหมครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2022, 09:24:02 PM »
เห็นแบ่งตามเรท
Super model
Model
Pretty
เห็นมีแบ่งราคาตามเรท

ออฟไลน์ MR.Arsène Lupin

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: น้องๆที่ penhouse สวยไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2022, 06:00:42 PM »
ส่วนตัวมองว่า
Idol - มีโปรไฟล์ ได้ความตื่นเต้น
High - Super model สวย น่ารักแทบทุกคนครับ หน้า มีเอกลักษณ์ แต่มีที่มาจากเรท Model ด้วย
Model สวยแบบ 50/50 คนสวยๆมักโดยเลือกแล้ว
Pretty ถ้ามีงบ เพิ่มดีกว่า
เน้นงาน จบ ถ้าขึ้นงาน B2B ผมล่นตลอด

ทั้งนี้ทั้งนั้น เป็น คหสต ครับ  :002:
ตามหา คนสวย ด้วยทรัพย์สิน