ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามน้องไกอา FK  (อ่าน 717 ครั้ง)

ออฟไลน์ listerine

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถามน้องไกอา FK
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2022, 10:28:09 PM »
ไม่ทราบน้องไกอายังเข้าอยู่ไหมครับ ช่วงนี้ไม่เห็นเลยครับ

ออฟไลน์ Raiden 4289

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: สอบถามน้องไกอา FK
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2022, 11:05:34 AM »
ไม่ทราบน้องไกอายังเข้าอยู่ไหมครับ ช่วงนี้ไม่เห็นเลยครับ

ถาม PR ประจำร้านเลยครับ ส่วนตัวผมไม่มีเบาะแสเรื่องไปร้านไหนครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 253
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: สอบถามน้องไกอา FK
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2022, 11:26:16 AM »
ยังอยู่ร้านเดิม มิได้ย้ายไปไหน เพียงแต่ว่า ระยะนี้มาน้อยหน่อยครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.