ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดแบบนี้มีไหมครับ ใครเคยเจอบ้าง  (อ่าน 2003 ครั้ง)

ออฟไลน์ jumbo999_614

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ร้านนวดแบบนี้มีไหมครับ ใครเคยเจอบ้าง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2022, 03:24:33 PM »
พอดีไปอ่านเวปนวดฝรั่ง เห็นมีบริการเตียงนวดแบบมีรูตรงกลางเตียง   ร้านอยู่แถวสุขุมวิท
น้องคนหนึ่งอยู่ข้างบนเตียง สไลดตัวนวด น้องอีกคนอยู่ข้างล่างตรงรู ไม่ใช้มือ ก็ใช้ปากให้
อยากลองมากฯ
ใครเคยเจอแบบนี้ไหมครับ

ออฟไลน์ RenaTanaka

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ร้านนวดแบบนี้มีไหมครับ ใครเคยเจอบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2022, 06:14:00 PM »
เคยเจอใน Emmanuel ครับ นานแล้ว