ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถาม อมสด เสี่ยงติดโรคมั้ยครับ  (อ่าน 3098 ครั้ง)

ออฟไลน์ RenaTanaka

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอสอบถาม อมสด เสี่ยงติดโรคมั้ยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2022, 02:42:58 PM »
 :015:

ผมเพิ่งหัดเที่ยว เห็นน้องสวยมาก เลยยอม กลับมาก็เครียด

ออฟไลน์ mikesmith

• *
  • Like: 3
Re: ขอสอบถาม อมสด เสี่ยงติดโรคมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2022, 03:00:41 PM »
มีโอกาสติด HPV ครับ  ถ้าจะเที่ยวไปฉีดป้องกันไว้นะครับ

• *
Re: ขอสอบถาม อมสด เสี่ยงติดโรคมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2022, 03:13:56 PM »
ขอบคุณครับ แล้วเอดส์ มีโอกาสติดมั้ยครับ

ออนไลน์ TENET

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2022, 07:36:18 PM »
เอดส์ มีโอกาสแต่น้อย แต่ถ้ามีแผลอันนี้เสี่ยง

หนองในติดได้ อันนี้ชัวร์

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2022, 09:12:31 PM »
 :048:
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ loveslaver

• *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2022, 09:52:21 PM »
อมสด เสี่ยงติดหลายโรคครับ
ทั้งหนองในแท้ หนองในเทียม HPV รวมถึง HIV ด้วย 

จะพูดถึงแต่ HIV ล่ะกันนะครับ เพราะอีกไม่กี่วันจะถึงวันเอดส์โลกแล้ว
ฝ่ายอม มีสิทธิ์ติด HIV มากกว่าฝ่ายถูกอมครับ  เพราะสารคัดหลั่งจากอวัยวะเพศออกมา แล้วถ้าฝ่ายอม มีแผลในช่องปาก ซึ่งในช่องปาก เนื้อเยื่อบุมันอ่อน ฉีกขาดง่ายอยู่แล้ว รวมถึงแปรงฟันแรงไป ก็เกิดแผลได้ ก็มีสิทธิ์ติด
ส่วนฝ่ายถูกอม ก็มีโอกาสติด แต่น้อยกว่าฝ่ายอม

รวมถึงทาสี ก็มีโอกาสเช่นกัน ถ้าลิ้นมีแผล แผลเล็ก ๆ ซิบ ๆ ซึ่งมักจะสังเกตไม่เห็น ไปทาสีอวัยวะเพศหญิงซึ่งมีน้ำคัดหลั่งออกมา  ก็มีสิทธิ์ติด HIV รวมถึงโรคอื่น ๆ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2022, 11:36:42 PM »
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Joe Tempa

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 10:03:21 AM »
เริม ซิฟิลิส หนองใน  อาจเป็นได้ครับ

hiv ในทางทฤษฎีติดได้ แต่ในทางปฏิบัติแทบจะเหลือ 0 เลย ..เรื่่องนี้ไม่ต้องกังวล ตัดทิ้งได้เลย .. ในโลกนี้ ยังไม่เคยมีงานวิจัยชิ้นไหน ที่ติด hiv จากการอมจู๋ครับ

ผมอายุ 40 ปลายๆ จะ 50 แล้ว .. 20 ปีที่แล้ว ยังไม่มีนวดปู๋ มีแค่ลงอ่างอย่างเดียว .. เด็กอ่างยุคนั้น ถูกฝึกให้อมจู๋ลูกค้ากันทุกคน  อมจู๋กันเก่งมาก บางคนแตกปากได้เลย .. ผมยังไม่เคยติดโรคอะไรเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 01:33:14 PM »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ KissKissKiss

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: -66
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2022, 08:40:53 PM »
เสี่ยงสูงทั้งคู่ครับ
ถ้าน้องทำกับเราได้ ให้คิดไว้เลยว่าน้องก็ทำกับคนอื่นๆเช่นกัน
หากติดมาแล้ว ก็มีโอกาสนำมาติดคนที่บ้านด้วย
โชคดีก็แค่หนองใน
โชคร้ายภรรยาหรือแฟนคุณก็มี % เสี่ยงเป็นมะเร็งปากมดลูก

เด็กอ่างยังมีรอบการตรวจร่างกาย สารคัดหลั่ง ตรวจเลือด ตรวจสารเสตติด
แต่เด็ก นกป. , เด็ก SL นวดตามบ้าน น้อยมากๆที่มีการตรวจ
ควรระวังครับ