ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถาม กับตามหา มิ้น ร้านโค้งอ้อมใหญ่ หรือน้องที่มีฝีมือ B2B  (อ่าน 450 ครั้ง)

ออฟไลน์ RenaTanaka

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
1.ในเวปบอร์ดนี้เราพูดถึงได้เฉพาะร้านที่มีชื่อในกลุ่มใช่มั้ยครับ
2.มีกลุ่มที่พูดถึงได้ทุกร้านมั้ยครับ
3.ตามหาน้องมิ้น ร้านโค้งอ้อมใหญ่ งาน B2B เทพมาก ผู้ที่สามารถสาวได้ด้วยข้อพับขา พุ่งตัวไปมา
มีน้องคนไหน ที่คิดว่างาน B2B สุด แนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ