ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง หน้าสวยมาก อายุ 20 ปลาย กับ น้องหุ่นดี อายุ 20 ต้นๆ หน้าตาธรรมดา เลือกใครดีครับ  (อ่าน 1469 ครั้ง)

ออฟไลน์ Duangdeedee

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ชอบแบบไหนกันครับ  หน้าสวยมาก อายุเยอะหน่อย ปสก เยอะ บริการดี  กับ เด็กใหม่ หน้าตาธรรมาดา แต่หุ่นดีมาก ขาว นมสวย ช่วงล่างดี เพิ่งเข้าวงการ

ใครชอบแบบไหน ช่วยแชร์ กันหน่อยครับ 

และ ยอมจ่ายให้ แบบไหนสูงกว่ากันครับ

ออฟไลน์ Joe Tempa

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
หน้าตาธรรมดา แต่สดใหม่ครับ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
สวยแถมงานดี อายุเยอะ ไม่เกี่ยง

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
ผมเลือก งานดี เซอวิสดี หน้าตาค่อนข้างดี อายุไม่เกี่ยง

....

เพิ่มเติมนิดนึง แต่ถ้าน้อง ที่ย้ายร้านบ่อย ๆ ส่วนมากจะมีปัญหาเรื่องงาน ผมจะหลีกเลี่ยงครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
พี่เอเลี่ยน เลือก แบบหลัง จ้ะ

อยากแนะนำเจ้าของกระทู้ไว้ว่า ให้ตามใจตัวเอง สนแค่สเปคตัวเองจ้ะ  เงินเรา หำเรา เราเลือกเองจ้ะ  :032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
เลือกที่ชอบครับ ไม่ต้อมมีกฎเกณฑ์อะไร เพราะเกิดไปเจอเด็กๆ ยังไม่ยี่สิบ หุ่นดี ผิวดี แต่หน้าตาไม่ใช่แบบที่ชอบ ผมก็ไม่เลือกครับ