ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำทีครับ  (อ่าน 1462 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maliciousp

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอคำแนะนำทีครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2022, 01:37:13 PM »
เกิดเป็นคนชอบแนว สายฝอ เน้นผิว เน้นหุ่นนี่
มันตามหาอย่างที่อยากเจอลำบากมากเลยครับ :026:
ก็เข้าใจว่ามันไม่ใช่พิมพ์นิยมนะครับ แต่ใจมันชอบแบบนี้
เคยลองไป sl ดรอปปกค่อนข้างมาก
ท่านใดมีข้อมูลแชร์ได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ขอคำแนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2022, 01:40:09 AM »
แซนดี้  Penthouse   ร้านโปรโมทว่าสายฝอ  ลองไปดูตัวจริงนะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2022, 12:46:31 PM »
เกิดเป็นคนชอบแนว สายฝอ เน้นผิว เน้นหุ่นนี่
มันตามหาอย่างที่อยากเจอลำบากมากเลยครับ :026:
ก็เข้าใจว่ามันไม่ใช่พิมพ์นิยมนะครับ แต่ใจมันชอบแบบนี้
เคยลองไป sl ดรอปปกค่อนข้างมาก
ท่านใดมีข้อมูลแชร์ได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ลองไปพบ น้องเมร่า ร้าน Funky ดูนะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ พี่ jack

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2022, 05:12:10 PM »
สายฝอ (ถ้าเข้าใจไม่ผิดผิวเข้ม)
ลองไปดู น้องพอร์ช น้องเค้กส้ม บอสซั่ม ครับ

ออฟไลน์ Maliciousp

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2022, 01:38:38 AM »
ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ
ไว้มีโอกาสคงได้แชร์รีวิว