ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเสปคแบบที่ต้องเลือก หรือว่าต้องแจ้งกับพีอาร์ หรือเล็งไว้ไหมครับ  (อ่าน 846 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kinkin1915

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
แบบบางคนขอขาวสว่างวาบเท่านั้น
บางคนเลือกคนที่ขาว ตัวเล็กที่สุด
บางคนรีเควสลูกครึ่ง
บางคนขอนมใหญ่ นมแท้ นมทำได้หมด
บางคนขอแบบใสใสไม่แต่งหน้าเยอะ
หรือบางคนเย้นตอนโชว์ตัวหน้าสวยพุ่ง เด่นสุด
หรือว่าใครก็ได้ ขอแค่ไม่ซ้ำ สดๆ
แต่ละท่านมีเสปคน้องกันยังไงบ้างครับสมาชิก

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
- ถ้ามีตัวเลือกเยอะ 
สวย สวยของผมคือเห็นครั้งแรกแล้วตกใจในใจ  ร้องโอ้โหในใจ   
ผอม ไม่ชอบอวบๆ วิธีสังเกตว่าใครผอมหรืออวบของผมคือ สูง 165 หนัก 45   สูง 170 หนัก 50 เอามาตรฐานนี้ไปเทียบเอา  ส่วนเอวนี่  ตั้งแต่ 26 คือตัวจริงจะหุ่นตันๆ
หน้าอกเล็ก  ผมไม่ชอบใหญ่  ใหญ่โดนบีบมากๆก็ยาน  และปกติคนสวยจะนมเล็ก

- ถ้าเลือกไม่ได้  ขอคำเดียวเลย สวย  ตัวเตี้ย นมทำ ผมได้หมด

ฝากข้อคิดวิธีเลือกเด็ก  อย่าดันทุรัง แบบว่าเฮ้ยวันนี้ตรูมาร้านนี้แล้วตรูต้องเลือกซักคนใครก็ได้  เฮ้ยวันนี้ตรูพาเพื่อนมาร้านนี้ ยังไงก็ต้องเลือกใครซักคน  อย่าทำเลยครับ  อารมคุณจะไม่สุด  ประมานอารมค้าง  อย่าดันทุรังเลือก  เราต้องเลือกที่ตรงสเปคเราเท่านั้น  ไม่มีหาไม่เจอคือไม่เลือกไม่จ่ายเงิน  ลุกเดินหนีไปหาร้านใหม่  ส่วนมือใหม่มักจะถามว่าแล้วไม่กลัวพีอาด่าเหรอ  เออ...พีอาไม่ใช่พ่อแม่ญาติพี่น้องเรา  เราจะกลัวจะเกรงใจเพื่อ...  มันซิต้องคอยมาเทคแคดูแลแนะนำเรา  เพราะลูกค้ามีทางเลือกร้านอื่นอีกเป็นสิบ

และอีกข้อ  ผมอยากให้เน้นหน้าตาตรงสเปคนิดหน่อยก็ยังดี  เพราะผมเคยแล้วไม่รู้จะเลือกใครหน้าตาธรรมดาหมด  ไม่ได้เจอพีอาคนสนิทนานแล้วเลยบอกพีอาว่าคุณมีแนะนำใครมั้ย  พอขึ้นดูปรากฎงานบู๊มากแต่ไม่สวย อวบๆ นมไม่ได้รูป  คือมันจะเอาก็เอาได้นะ  แต่มันไม่อยากซ้ำ 

สรุปของผมคือ  ขอเลือกคนสวยงานธรรมดาดีกว่า  ลิมิตเต็มก็ไม่เป็นไร  อย่างน้อยก็มีภาพจำดีๆ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ