ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วอลนัท บ้าน ฟังค์กี้  (อ่าน 321 ครั้ง)

ออฟไลน์ D2T

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 31
วอลนัท บ้าน ฟังค์กี้
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2022, 12:41:34 AM »
วันนี้จองน้องมา แต่เรามาเร็ว

เลยมีแม่บ้านเลยมาส่งถึงห้อง

ส่วนเราก็สบายละ ดูทีวี รอ

พอน้องมาก็กอดให้หายคิดถึงก่อนจะอาบน้ำ

น้องอาบให้สะอาดดี มีเล่นๆตอนอาบนิดๆให้พอเสียว

:92: :92: :92: :92:
I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

ออฟไลน์ D2T

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
Re: วอลนัท บ้าน ฟังค์กี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2022, 12:42:39 AM »
งานอาบน้ำดีมากครับ บิ้วนัวกันเพลินๆ ไม่เร่งไม่รีบ

อาบสะอาดสะอ้านน่าพอใจ เอาใจไปเลย สบายตัวดีครับ

มารอน้องอาบน้ำที่เตียงไม่นานน้องตามมาดูแลต่อ

ก็คุยไปนวดเบาๆไป ดูแล้วขี้อ้อนน่าดู ผมแพ้ทางเลย

แปปนึงน้องเริ่มรุกเร้าก่อนเลยครับ เนิบๆกำลังเคลิ้ม

ลิ้นพริ้ว น้องดูแล้วจะหมั่นเขี้ยวผมหน่อยๆ ตรงนี้ตะเลิดเลย

ผ่านครับชอบๆ ผลัดกันบ้างผมไซร้ไปทั้งตัวน้องหอมมาก

กลิ่นสบู่ ผสมน้ำหอมอ่อนๆ ผิวนี่เนียนขาว เนินสวาทสวย

ขนเส้นบางนิ่ม น่าสัมผัสจริงๆ ไฟหน้าน้องกำลังดีครับ

สวยได้รูป ของแท้ธรรมชาตินุ่มมือไม่มีแต่งเติม

จุกสวยกำลังดีเข้ากับหน้าอกขนาดนี่ หุ่นดีมากเอวคอด

:035: :035: :035: :035: :035: :035:
I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

ออฟไลน์ D2T

• *
Re: วอลนัท บ้าน ฟังค์กี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2022, 12:46:34 AM »
น้องชายผมฟิวดีมาก จากนั้นผมก็ปล่อยให้อารมณ์ของน้องวอลนัทพาผมไปขึ้นสวรรค์พร้อม ๆ กัน ฟินกันทั้งคู่

:035: :035: :035: :035: :035:

แล้วก็พ่ายแพ้น้องไปตามระเบียบแนะนำครับสำหรับคนที่ชอบงานงานหวานๆ

แต่บิ๊วสร้างอารมณ์เก่งมาก เป็นทั้งฝ่ายบุกที่ดี แล้วเป็นฝ่ายรับที่เก่ง น่ารักจริงใส่อารมณ์ชนิดแบบหมดตัว

ว่าภายนอกหวานซ่อนเปรี้ยวครบรสแบบประทับใจ ไม่น่าเชื่อ ลุกค์สวยๆ หวานๆ แอบมีดุเผ็ดบ้าง