ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โยอิ บ้านดอกไม้  (อ่าน 1334 ครั้ง)

ออฟไลน์ minorstep

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
โยอิ บ้านดอกไม้
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 07:33:23 PM »
มีโอกาสว่างช่วงสักเวลา ดึกหน่อยเที่ยงคืนกว่า 555 พอไปถึงร้านนั่งคุยกับ PR ถามถึงน้อง เห็นสะดุดที่โยอิ ผมตั้งใจจะมาขึ้นสวรรค์กับเธออยู่แล้ว แต่ลองถามๆ PR ว่างานเธอเป็นยังไงบ้าง PR บอกงานไหล งานดีมากเลยเธอคนนี้ ไม่ขึ้นต้องพลาด พูดมาซะขนาดนี้ควักตังค์จ่ายทันทีเลย ตอนน้องมาครับ หน้าคมกริ๊บเลย หุ่นดีมาก ขึ้นห้องเดินตามน้องไป พอไปถึงก่อพูดคุยทำความรู้จักน้องสักพักน้องบอกเราอาบน้ำกันเถอะจังหวะนั้น ผมให้เธอถอดก่อนละกัน อิอิ แม่เจ้าโว้ยย เนื้อตัวผิวดีมาก อาบน้ำ งานอาบน้ำน้องดีมากเลยนะครับ ค่อยๆแบบไม่รีบ พอเสร็จผมออกมารอน้องก่อน มาถึงงานนวดน้องนวดดีมากน้ำหนักมือ ถามตลอดว่าแรงไปหรือเยาไปเจ็บตรงไหนหรือป่าว แหม่ไอ่เราก่อตรงนี่นิดหนึ่ง ตรงนั้นนิดหนึ่ง 55555   น้องเป็นคนตามใจมาก ลีลาพริ้วจริงๆ ใรไม่ลองสัมผัสไม่รู้จริงแท้แน่นอน คอนเฟิม อิอิ
งาน 10/10 งานดีครับ  น้องตามใจ ช๊อบชอบบบบบ
เนื้อตัว 10/10  ผิวพรรณดีครับ แจ่มมมม
หน้าตา 10/10 หน้าตาคม สายตาเธอ ทำเอาผมเคลิ้ม
GF 10/10 ทะลุทะลวงงงงงงงงงงงงงงง
งานนี้ทอนกระจายยยยยยยยยยยพี่น้อง

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: โยอิ บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:42:29 PM »
 :82: