ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: M modellingรามอินทรา52มีน้องคนไหนที่น่าสนใจครับ  (อ่าน 4372 ครั้ง)

ออฟไลน์ dragon7895

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
M modellingรามอินทรา52มีน้องคนไหนที่น่าสนใจครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:47:39 PM »
พรุ่งนี้มีธุระเข้ากทม. อาจจะมีเวลาแวะที่นั่น น้องคนไหนที่น่าสนใจครับ ฟิลลิ่งไหลลื่นแบบแฟน เน้นผิวขาว จุกสว่าง

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
Re: M modellingรามอินทรา52มีน้องคนไหนที่น่าสนใจครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 07:26:20 AM »
M modeling เป็นร้านชุมนุมนางฟ้าวัยทีนที่มากที่สุด. ท่านไปเลือกที่ร้านเลย

และน้อง ๆ ร้านนี้แข่งขันกันให้บริการได้อย่างน่าประทับใจ.

เจ้าของและหุ้นส่วนเก่ง กล่อมเด็กสวยๆ เข้าค่าย ป้ายแดงมีใหม่ทุกวัน

เป็นอีกร้านที่ใครไม่ไปเที่ยว ถือว่า คุณพลาดแล้วนะ

ออฟไลน์ kajuax

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: M modellingรามอินทรา52มีน้องคนไหนที่น่าสนใจครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 02:13:18 PM »
มีแผนที่ หรือเบอร์ติดต่อร้านมั้ยครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 02:45:35 AM »
M modeling เป็นร้านชุมนุมนางฟ้าวัยทีนที่มากที่สุด. ท่านไปเลือกที่ร้านเลย

และน้อง ๆ ร้านนี้แข่งขันกันให้บริการได้อย่างน่าประทับใจ.

เจ้าของและหุ้นส่วนเก่ง กล่อมเด็กสวยๆ เข้าค่าย ป้ายแดงมีใหม่ทุกวัน

เป็นอีกร้านที่ใครไม่ไปเที่ยว ถือว่า คุณพลาดแล้วนะ

ขอบคุณมากครับ ปรากฏว่าวันนี้แห้วอย่างแรง ผบ.ดันอยากจะนั่งรถมากับผมด้วย เฮ้อ :91: :009:

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 03:54:18 PM »
แสดงว่าชอบฟิวเดียวกะผม...ถ้าเน้นฟิวแฟน...หวานๆ...งานตามใจ...

ผมมาให้ลายแทงบางส่วนนะครับ...คัดมาให้แบบชนิดที่เรียกว่า เซตนี้...

ฟิวแฟนแท้ๆ จูบแลกลิ้น งานปากไร้ถุง ออโต้ไม่ต้องขอ ไหลสุดซอย ตามใจทุกอย่าง...

ชุนหลี...เด็กน้อยวัย 19 หน้าใส นมสวย 34" แท้ จุกชมพู...

ฟางข้าว...พยาบาล รพ.รัฐชื่อดังของประเทศ นม 34" แท้...

บราวนี่...นักสา หาค่าเทอม มอดัง นม 34" แท้ จุกชมพูกริฟ...

เกรช...โคตรนางฟ้าแห่งวงการ ขาวสวย นมอลังมาก 36" ชมพูกริฟ...

น้ำปั่น...ใหม่ ไม่เคยทำ หุ่นสุดตรีน 34-24-35 เห็นหุ่นแล้วกรี๊ดเลย ผิวเนียน โคตรกริฟ...

ลิลลี่...เด็กน้อย ใหม่ ไม่เคย หน้าโคตรใส หุ่นโคตรดี...งานโคตรไหล น้ำเยอะจัด แกล้งโคตรมันส์...

มีน...หุ่นนางแบบ สูงเพรียว หน้าสวย...เรียน มอดัง ย่านวิภา...คนนี้งานบันเทิงสรัสครับ...

อิมเมจ...สายเด็กน้อย หวานเจี๊ยบ โง่ๆ ซื่อๆ ฟิวโคตรดี น้ำฉ่ำมาก ไหลยับ...

นัตตี้...ขาว หมวย ไฮโซ ลูกคุณนู๋ มอดัง ย่านวิภา คนนี้ก็ไหลยับ จุกโคตรชมพู ใสกริฟมากๆ...

ลานนา...เด็กเหนือ จากเจียงใหม่ โคตรเด็ก โคตรใส ไหลยับ น้ำกระจาย ฟินมาก...

ออด้า...ขาวสุดตรีน เด็ก มอ กอ ทอ รังสิต...งาน อารมณ์ร่วม ผัวเมียมาก คนนี้นานๆ มาที ต้องคอยดูอัพเดตทางร้าน...

ญาญ่า...คนนี้ตัวทอปสุดๆ สวย คม แนวหญิงไทย นมโคตรสวย 35" แท้ๆ เรื่องงาน ยิ่งกว่าเมีย ฟินสรัสๆ...

ยูทูป...นี่ก็อีกหนึ่งคน นานๆ มาที แนวแอบมาทำ หน้าฝรั่ง ขาวสรัส นมชมพู ฟิวโคตรกระเจิงคนนี้ มันส์มากๆ...

กิฟท์...นี่ก็เด็กน้อย ดูเขิลๆ อายๆ นิ่งๆ แต่โดนบิ๊วแปบเดียว เชรี่ย!!! กระเจิง พออารมณ์มา นี่จัดเต็ม ความต้องการสูงมาก มันสุดๆ...

มินิ...คนนี้เพอเฟคมากๆ หน้าสวย นมสวย เอวเล็กสะโพกผาย...อารมณ์ร่วมขั้นสุด งานตามใจมากๆ บอกเลยฟินโคตร...

วิปครีม...สายเด็กน้อย นมเทพ ตัวเล็ก แต่นม 34" เรื่องฟิวอย่าให้โม้ ยิ่งกว่าเยิบ กะเมียอีก โคตรไหล โคตรฟิน สุดตรีน...

ส้มโอ...นี่ไอเทมลับ หวาน บู๊ จัดหนัก จัดเบา ได้ทุกรูปแบบ ความต้องการเธอสูงมาก ชอบแบบจัดเต็มห้ามพลาด...

น้ำตาล...คนนี้อีกคน ที่บอกเลยว่าโคตรท๊อป หน้าสวยเชรี่ยๆ ขาว ลูกคุณนู๋สรัสๆ อารมณ์ร่วมสุดตรีน ฟิวกระเจิงมากมาย...

เวอซาเช่...นี่ก็อีกหนึ่งของดี โปรไฟลโคตรเทพ เป็นนางแบบอยู่เมืองนอก นานๆ กลับมาเมืองไทย จะเข้ามาทำทีนึง...

จัสมิน...คนนี้โปรไฟลเคยเป็นครู นมอาจจะไม่ถึง 34" แต่จุกสวยมากๆ แล้วอารมณ์ร่วมมาเต็มฝุดๆ...

เครซี่...สวยจนแทบคลั่ง...ตามชื่อเลยครับ สวยจัด ขาวใส แล้วงานนี่แบบ ทำเอาคุณเพ้อได้เลย โคตรหวาน โคตรฟิน...

จิงๆ มีอีกเยอะมากนะครับ ผมแค่คัดมาให้แบบ ตามสเปกของพี่ จขกท.

ลองดูครับ แอดไลน์ของทางร้าน แล้วส่องไทมไลนดูก่อนเล่นๆ ได้...
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...

ออฟไลน์ badboy ♡ . ( ̄▽ ̄)~*

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 75
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 04:10:38 PM »
เข้ามาเก็บลายแทงครับ ได้ไปเพียบ 555

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 01:23:52 AM »
ขอบคุณมากๆครับ  :81:

ออฟไลน์ GAS ATTACK

• รู้เขา รู้เรา ... ชักร้อยครั้ง เสร็จทั้งร้อยครั้ง
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 607
  • . อาจเป็นเพราะฟ้า หลงลืมอะไรหรือเปล่า .
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 09:50:03 AM »
เป็นหนึ่งในร้านที่ผมการันตีเลยว่าค่าเฉลี่ยนของน้องสวยที่สุดร้านหนึ่งในวงการ

ผมเห็นน้องแต่ละคน ... สาสสส สวยทุกคน(เท่าที่เห็นตัวจริงๆ)ครับร้านนี้ ปวดหัว (เลือกไม่ถูก)

ก่อนหน้านี้ก็ไปบ้าง ขึ้นมาหลายคน นางเอกหนังอาร์บางคนก็เคยอยู่ร้านนี้ น้องบางคนผมก็ซ้ำอยู่ 6-7 รอบ(ย้ายร้านไปแล้ว)

แจ่มจริงๆร้านนี้ (ข้อเสียนิดนึงคือ อุปกรณ์ เครื่องใช้ บางอย่างในตู้อาบน้ำ ที่ดูเสีย เก่า และทรุดโทรมก็ไม่ค่อยบำรุงรักษาเท่าไหร่)

แต่รากลึกลงในดิน หยั่งลึกลงในใจ