ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมร่า และการจูบปาก  (อ่าน 2133 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
น้องเมร่า และการจูบปาก
« เมื่อ: มกราคม 08, 2023, 04:01:24 PM »
ผมเคยสอบถามเรื่องค่าสินสอดน้องเมร่าไปทีนึง....แต่ผมไม่สนแล้วว่าเท่าไร...จะไปวัดดวงกับ pr.ที่ร้านเลย
......
แต่ปรากฏว่าผมไปเจอการบ้านฉบับนึง เมื่อ 2 ปีก่อน....เขาบอกน้องเมร่าจูบปาก แต่ไม่ให้แลกลิ้น.......****สำหรับผมคือ "จบเห่"****

เพราะผมเป็นสายจูบ...ถ้าน้องคนไหนไม่ให้จูบแลกลิ้น...คือจบเลย...ผมจำต้องบาย...เพราะสำหรับผม มันไม่ถึงสวรรค์

......
ผมเข้าใจว่าการบ้าน 2 ปีก่อน...คือ  covid ระบาดใหญ่...น้องอาจป้องกันตัว

........
แล้วตอนนี้ล่ะครับ....พี่ๆคนไหนทราบบ้าง ว่าน้องเมร่ายอมให้จูบปากแลกลิ้นได้ไหมครับ
(ขอบคุณครับ)
---สายจูบ---

ออฟไลน์ kissend

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: น้องเมร่า และการจูบปาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2023, 08:52:40 PM »
สำหรับผมได้ครบนะครับ ดูแลความสะอาดก่อนไปเจอน้องช่วยได้เยอะครับ เวลาอาบน้ำก็บ้วนน้ำยาบ้วนปากที่น้องจัดให้ ทำให้น้องสบายใจ เดี๋ยวงานดีๆจะตามมาเองครับ

เวลาเสร็จงานแล้ว ผมชอบชวนน้องๆคุยเมาท์ลูกค้า ถ้าลูกค้าสะอาด สุภาพ น้องก็เต็มใจจัดให้เต็มที่ทุกคนแน่นอนครับ

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2023, 10:04:33 PM »
ร้านไหนครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2023, 10:27:32 AM »
พี่เอเลี่ยนก็ส่งคนไปพบหลายคน ก็แลกลิ้นนะครับ

เรื่องแบบนี้ คิดว่าเป็น เรื่องของเคมีตรงกันนะ  มีหลาย ๆ น้อง มีการบ้านบอกว่า งานไม่ครบ งานหวงตัว ไปพบกันจริง ๆ งานก็ดีงามไปเลยคครับ

เคยมีคนหนึ่งแอ๊ดไลน์พี่เอเลี่ยน สอบถามน้องคนหนึ่ง แล้วไปพบน้อง ในการบ้านพี่เอเลี่ยน จูบเละเทะ เขาไปลอก เสร็จกลับมา ไลน์มาด่าพี่เอเลี่ยนว่า น้องไม่จูบเลย จะจูบก็หลบ ๆ พี่เอเลี่ยนขี้โกหก

เราก็งงอ้าว พอไปเช็ค ( เจอน้องในร้าน ไม่ได้จองงาน ) เลยได้คุย โอ้โห้ ฟันเหลือง หินปูนเขรอะ กลิ่นปากแรงมาก น้ำยาบ้วนปากช่วยไม่ได้ จึงเป็นสาเหตุที่การบ้านไม่ตรง

คือเรื่องพวกนี้ มันตบมือข้างเดียวไม่ดัง น่ะจ้ะ

เพราะฉะนั้น เชื่อในสกิลตัวเอง ดีกว่าครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2023, 08:25:22 AM »
การบ้านที่อ่านว่าเมร่าจูบปากแลกลิ้น  หมายถึงประสบการณ์ที่คนเขียนการบ้านเขาพบเจอมา เป็นเรื่องเฉพาะตัวบุคคล มิอาจเป็น Guarantee ว่าทุกคนจะได้หรอกครับ  แต่ก็มี possibility ที่สูง เพียงเราเตรียมความพร้อมให้ดียามพบน้องครับ   สำหรับประสบการณ์ผมจูบแลกลิ้นได้ครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 11, 2023, 10:34:07 PM »
พี่เอเลี่ยนก็ส่งคนไปพบหลายคน ก็แลกลิ้นนะครับ

เรื่องแบบนี้ คิดว่าเป็น เรื่องของเคมีตรงกันนะ  มีหลาย ๆ น้อง มีการบ้านบอกว่า งานไม่ครบ งานหวงตัว ไปพบกันจริง ๆ งานก็ดีงามไปเลยคครับ

เคยมีคนหนึ่งแอ๊ดไลน์พี่เอเลี่ยน สอบถามน้องคนหนึ่ง แล้วไปพบน้อง ในการบ้านพี่เอเลี่ยน จูบเละเทะ เขาไปลอก เสร็จกลับมา ไลน์มาด่าพี่เอเลี่ยนว่า น้องไม่จูบเลย จะจูบก็หลบ ๆ พี่เอเลี่ยนขี้โกหก

เราก็งงอ้าว พอไปเช็ค ( เจอน้องในร้าน ไม่ได้จองงาน ) เลยได้คุย โอ้โห้ ฟันเหลือง หินปูนเขรอะ กลิ่นปากแรงมาก น้ำยาบ้วนปากช่วยไม่ได้ จึงเป็นสาเหตุที่การบ้านไม่ตรง

คือเรื่องพวกนี้ มันตบมือข้างเดียวไม่ดัง น่ะจ้ะ

เพราะฉะนั้น เชื่อในสกิลตัวเอง ดีกว่าครับ

กลับกันน้องจิมิมีกลิ่น เหนี่ยวคอลงไปให้ทาสี ใครจะทำบ้างหนอ….ใจเขาใจเรานิ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2023, 03:49:59 PM »
กลับกันน้องจิมิมีกลิ่น เหนี่ยวคอลงไปให้ทาสี ใครจะทำบ้างหนอ….ใจเขาใจเรานิ

ถั่วต้ม  :032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.