ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ยินแบบนี้ น้ำ2 ก็พุ่งซิครับ น้องไอ้ซ์ บ้านนาย  (อ่าน 1555 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigassbkk

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
การบ้านในรอบหลายปี  เคยแต่อ่านไม่เคยเขียน
  วันนี้ไปบ้านนาย  บางขุนนนท์  เข้าไปเจอน้องคนนึงนอนเล่นโทรศัพท์อยู่  นึกว่าน้องที่ร้าน ปรากฏว่าน้องเรียกเด็กออกมาให้เลือก  ในใจอยากจะเลือกน้อง555 ก็เลยเลือกน้องไอซ์  (คนอื่นเคยขึ้นแล้ว)  ตัดมาที่ห้อง ถอดเสื้อผ้าเสร็จน้องชวนไปอาบน้ำ  ที่นี่บางห้องต้องไปอาบห้องน้ำจ้างนอก  น้องอาบน้ำพอใช้ได้ ล้วงควักสะอาดดี  บอดี้ให้เล็กน้อย  อาบเสร็จเดินกลับห้องบอกน้องทำเลยพี่  ไวไวควิก ขอสองน้ำ  น้องก็จัดให้  มาบิ้วให้  ไล่ลงล่าง  ขักให้แปปเดียวน้ำแรกผ่านไป  บอกน้องพักแปป น้องก็นวดให้ซักพักก็จัดต่อ  ปกติผมเที่ยวจะไม่ค่อยหื่นกับน้องเท่าไรก็เลยจับนมไป น้องก็ชักให้  ซักพักน้องคว้าอีกมือไปจับ จิมิน้อง ผมก็จับคลึงเบาๆ  ซักพักน้องบอก  "เขี่ยเม็ดให้หนูหน่อย"  ผมได้ยินแค่นี้น้ำสองมาเลย  น้องมีงอลบอก หนูกำลังไหลเลยพี่ 
สรุป  ใครชอบงานแรงๆ ต้องหื่นใส่น้องเลยนะครับน้องจะจัดให้สาสมใจเลย
 ปล.ใครอ่านการบ้านแล้วไปลอง  บอกน้องด้วยว่าอ่านจากการบ้านของผม  น้องบอกจะมีรางวัลให้ผม555

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
Re: ได้ยินแบบนี้ น้ำ2 ก็พุ่งซิครับ น้องไอ้ซ์ บ้านนาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 08:58:28 AM »
 :034: :037:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: ได้ยินแบบนี้ น้ำ2 ก็พุ่งซิครับ น้องไอ้ซ์ บ้านนาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 06:36:20 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
 :002:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 06:05:36 PM »
 :87: :87:
ขอบคุณมากครับ