ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวไข่ที่สุดในชีวิต < นิชชิน @ Funky spa >  (อ่าน 4944 ครั้ง)

ออฟไลน์ sawasdeekrub555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เสียวไข่ที่สุดในชีวิต < นิชชิน @ Funky spa >
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 08:33:15 PM »
โดยส่วนตัวผมมักจะสอบถามลายแทงจากพี่ๆเทพๆในเว็บหลังไมค์เสมอ "ฟังกี้แนะนำใครบ้างครับพี่" ชื่อนึงที่แทบทุกคนจะบอกมาตรงกันคือ "นิชชิน" ผมจึงไปหาข้อมูลเพิ่มเติม อั๊ยย่ะ เข้าตากรรมการ
น่ารัก หุ่นดี งานดี ยังเรียนอยู่ด้วย เลยจับเข้าlistไว้เลย

ชะตาประจวบเหมาะ วันที่ 13 วันหยุด จริงๆแล้วก่อนหน้านี้ผมมีนัดน้องคนนึงไว้ แต่พอดีน้องไปเที่ยวต่างจังหวัด เลยเลื่อนนัดออกไปก่อน เลยสอบถามกับพีอาร์ "นิชชินเข้ามั้ยครับพรุ่งนี้"
"เข้าค่ะ แต่คงหลัง 19.00 เพราะน้องติดเรียน" "พรุ่งนี้วันหยุดมหาลัยเปิดด้วยหรอครับ" "555+ ลืม" ปรากฏว่าได้ครับน้องสะดวก 13.00 เลยจองเลย ไปก่อนเวลาตามเคยเผื่อรถติด นั่งดูชิงร้อยชิงล้านเพลินๆ
น้องก้อเข้ามา เจอตัวจริง อั๊ยย่ะ น่ารักจริมๆ หุ่นดี ยิ้มสวยด้วย มาถึงน้องก้อจัดแจงเตรียมน้ำให้แล้วเดินลงไปวิมานด้วยกัน

น้องเจอผมครั้งแรกดูน้องมองผมยิ้มๆงงๆนะครับ ผมก้อยิ้มตอบ ไม่รู้น้องคิดอะไรเหมือนกัน 555+ เดินลงมาน้องทำท่าจะพาเลี้ยวเข้าห้องใหญ่ทางขวา ผมรู้ทันเลยบอก "ห้องเล็กทางซ้ายดีกว่าครับ ยังไม่เคยไปห้องนี้เลย"
(เนื่องจากผมมาเร็ว ห้องเลยจะว่างตลอด ส่วนมากน้องจะพาแว้บเข้าห้องใหญ่เลย) เข้าห้องมาดูเหมือนน้องจะยังงงๆกะผม เลยนั่งคุยกันเล็กน้อยสร้างความคุ้นเคย ก้ออย่างที่ทุกๆท่านน่าจะทราบน่ะครับ น้องยังเรียนอยู่
เป็นเชียร์ลีดเดอร์ แอบแว้บมา ช่วงนี้อกหัก นกตลอด เซ็ง 555+ หลังจากนั้นก้อถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำกัน น้องอาบได้ดีครับ ขัดถู สะอาดเลยทีเดียว ระหว่างอาบก้อคุยกันไปเรื่อย

ตัดมาที่เตียงเลยดีกว่า มาถึงน้องบอกให้ผมนอนคว่ำก่อน แล้วน้องก้อนวดขา + หลังให้ ผมเห็นน้องนวดมีสเตปพอสมควรเลยถามไปว่า "เขาเรียกว่านวดอะไรหรอครับ" "ไม่รู้เหมือนกันค่ะ555+"
แหม่ไอ้เราก้อนึกว่ามีชื่อวิชา พอนวดได้ที่แล้วก้อพลิกตัวขึ้นมาแล้วบอกน้อง "ขอกอดหน่อยยยย" น้องก้อเอนตัวหันหลังมาให้ผมโอบจากด้านหลังทันที แน่นอนครับว่านาทีนี้ใครกอดอย่างเดียวก้อวัวละครับ 5555+
ต้องแต๊ะอั๋งให้หนำใจ น่ารักดีนัก อิอิ มือก้อบีบนมน้องเล่นไป ของน้องแท้นะครับ ประมาณ 33-35 ได้ ปากจมูกก้อไซร้ซอกคอ กกหูไป ดูน้องคงเพลินน่ะครับ หลับตาพริ้ม เหมือนเด็กนอนกลางวันเลย 555+

เห็นน้องกำลังเคลิ้มได้ที่ จูบซะเรยย ฟินเว่อร์ อิอิ หลังจากนั้นก้อค่อยๆเอนตัวน้องให้นอนหงายลงไป ปากประกบปาก จากนั้นก้อไล่ลงมาชิมหน้าอกของน้อง จุดอ่อนน้องอยู่ตรงนี้นะครับ น้องบอกว่าเสียวกว่าตรงจิ๊มิ๊อีก
ผมหม่ำไปน้องก้อ "ซื้ดดด อ้าาา ซื้ดดดด อ้าาาา"ไป หลังจากชิมจนหนำใจอยู่พักใหญ่ ก้อไล่ลงมาเรื่อยๆ ผ่านหน้าท้อง สะดือ ท้องน้อย ลงมายังนาผืนน้อยของน้องนะครับ อิอิ หม่ำๆซักพัก น้องก้อมาเหมือนเดิม "ซื้ดดด อ้าาา ซื้ดดดด อ้าาาา" ผมเห็นน้องซื้ดอ้าอยู่นานเลยจัดการพลิกตัวให้น้องขึ้นรุกบ้าง อยากบอกว่าสวรรค์ที่แท้จริงอยู่ตอนนี้ครับพี่น้องงง เพราะลิ้นน้องดีมากตอนบิ๊วให้ผม ไม่ว่าจะเปนหัวนม คิ๊กกาปู้ และที่เสียวที่สุดคือตอนน้องเลียไข่ครับ แม่งเสียวจนผมร้องไม่เป็นภาษามนุษย์ น้องเห็นผมร้องก้อยิ้มขำ ผมก้อพยายามอุบปากไว้ไม่ร้อง เพราะเขินน้องอยู่เหมือนกัน แต่สุดท้ายก้อทนไม่ไหวครับ

น้องเห็นผมเพลี่ยงพล้ำได้ที่เลยจัดการใส่ cd และบร๊วบๆๆๆๆให้อีกเล็กน้อย ก้อพลิกตัวลงนอนหงายให้ผมโซโล่  อารมณ์ตอนนั้นหน้ามืดละครับ จัดหนักจัดเต็ม ตามสเตปเดิม "ซร้วบบบบบ"  ป้าบๆๆๆๆ ตั๊บๆๆๆๆ คิมูจิ๊ๆๆๆๆ อิไตๆๆๆๆ โออิชิๆๆๆๆ
น้องก้อร้อง "ที่รักๆๆๆๆ อ้าาาา ที่รักกกๆๆๆๆๆ อ้าาา ซื้ดดดด ที่รักกกกก อ้าาา" ไม่มีคำบรรยาย อิอิ หลังจากนั้นก้อไปอาบน้ำกัน และมาแต่งตัว เวลาเหลืออีกสักพัก เลยให้น้องนอนคว่ำนวดขานวดหลังให้น้องแล้วคุยกันเรื่อยเปื่อยไปเรื่อย แว้บเดียวเวลาช่างผ่านไปไวเหลือเกิน ก้อเดินขึ้นมาด้านบน บ๊ายบายกันเล็กน้อยและกลับบ้านครับ

ปล.เครดิตภาพจากการบ้านเก่าพี่ Kaogui

• *
Re: เสียวไข่ที่สุดในชีวิต < นิชชิน @ Funky spa >
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 08:35:07 PM »
.

• *
Re: เสียวไข่ที่สุดในชีวิต < นิชชิน @ Funky spa >
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 08:36:25 PM »
.

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 10:01:39 PM »
สุดยอด สุดยอด เดี๋ยวจะตามลอกนะครับ น่ากินมากครับน้องนิชชิน

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1037
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 11:46:52 PM »
อูยย จดเรยครับแบบนี้ :81:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 11:31:33 AM »
อ้าวทำไมใช้ภาพของ "Kaogui" ล่ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 12:57:36 PM »
ต้องขอโทดด้วยครับ ที่ตอนแรกนำรูปมาใช้โดยไม่ได้ขออนุญาติก่อน เนื่องจากผมอ่านการบ้านเก่าๆย้อนหลัง
แล้วเห็นว่าพี่ Kaogui  ถ่ายรูปน้องได้ออกมาสวย และดูดี จึงนำมาประกอบการบ้านฉบับนี้
อย่างไรก้อตามถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสมสามารถแจ้งได้เลยครับ ผมจะรีบแก้ไข ต้องขอโทดอย่างสูงมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 02:26:27 PM »
ต้องขอโทดด้วยครับ ที่ตอนแรกนำรูปมาใช้โดยไม่ได้ขออนุญาติก่อน เนื่องจากผมอ่านการบ้านเก่าๆย้อนหลัง
แล้วเห็นว่าพี่ Kaogui  ถ่ายรูปน้องได้ออกมาสวย และดูดี จึงนำมาประกอบการบ้านฉบับนี้
อย่างไรก้อตามถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสมสามารถแจ้งได้เลยครับ ผมจะรีบแก้ไข ต้องขอโทดอย่างสูงมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
:82:
เพิ่งได้เข้าเวป ไม่เป็นไรจ้า งานดีๆ แบบน้องนิชชิน ใครไปเจอก็หลงหัวปักหัวปำเนอะ
นี่ยังอยากไปรีรันอีกซักหนเลย  :89: :89:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 04:14:42 PM »
อ่ะเค ๆ เจ้าของภาพว่ามางี๊ ก็ happy หลาย ๆ อ่านการบ้านแล้วหื่น พิมพ์มาตั้งใจมาก แบบนี้ ต้องขึ้น รอบ 4 กับ นิชชิน ซะละ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ noise

• *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 06:32:25 PM »
 :044: