ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กินเด็กเค้าว่าเป็นยาอายุวัฒนะของเราจริงไหม มาแชร์กัน  (อ่าน 1530 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4

สมัยเมื่อยี่สิบปีที่แล้ว ก้อบอกเลยไปเที่ยวก้อแค่ไปปล่อยของ จนมาถึงทุกวันนี้รอบเที่ยวน้อยลง เพราะอายุ งาน ครอบครัว แต่พอช่วงหลังๆ วงการนี้นำพาเด็กน้อยมาแก้ปัญหาการเงินของน้องๆยังเร่งด่วน เลยได้มีโอกาสเจอน้องๆวัยเด็กปีหนึ่งปีสองเยอะ ยอมรับเลยว่่ามันทำให้รู้สึกกลัยไปเป็นเด็กหนุ่มอีกที555 ไม่ทราบว่าพวกพรี่ๆคิดเห็นกันยังไรบ้างนะครับ มาแชร์กัน

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ถ้ามันมุ่ง หรือ ยังมีความอยาก มีไฟเที่ยวอยู่ ก็จัดเถอะครับ ทำตามที่ใจต้องการ ชีวิตนี้มันสั้นนักหนา
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
ผมกินเด็กบ่อยครับ
ถึงงานโดยรวมอาจจะไม่ครบเครื่อง แต่น้องๆมักจะมีเซอร์ไพรส์เสมอ
ตรงจุดนั้นแหละ ที่มันทำให้รู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก  :85:
ผมชอบมากๆ ขึ้นด้วยแล้วแฮปปี้
ความสุขที่ได้จากน้องๆ ก็คล้ายกับเป็นยาอายุวัฒนะ ได้มั้งครับ  :92:

止めは躊躇わず