ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามน้องเรื่องระดับสาม  (อ่าน 2795 ครั้ง)

ออฟไลน์ spidermini

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ถามน้องเรื่องระดับสาม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 12:23:04 AM »
มือใหม่นะคร้าบ รบกวนสอบถามท่านๆทั้งหลายว่าหากเราต้องการระดับสามนี่ต้องคุยกับน้องตรงๆตกลงราคากันก่อนป่าวครับ (ราคาน่าจะประมาณเท่าไหร่ครับที่สมเหตุสมผลหากค่าคอสนวดกระปู๋2000-2500)หรือมีเทคนิคอย่างไรให้สุภาพที่สุดครับ หรือมีวิธีการเทคนิคให้ไหลอย่างไรแนะนำบ้างจักขอบพระคุณมากๆคร้าบ

ออฟไลน์ TieRIA

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
Re: ถามน้องเรื่องระดับสาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 02:05:01 AM »
มือใหม่เหมือนกันครับ รอคำแนะนำ

ออฟไลน์ Clevermore

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 11:48:35 PM »
เริ่มต้นก็นุ่มนวลกับน้องก่อน พูดคุยละลายพฤติกรรม อย่าแสดงความหื่นให้มาก
จากนั้นก็อาบน้ำ ทำเป็นล้วงกระเป๋าจะเอาโน้นนี่ แกล้งทำ  CD หล่น แล้วทำหน้าเหมือนไม่ตั้งใจ
จากนั้นก็ขึ้นเตียง แล้วเดินกลับไปที่กางเกง แกล้งทำแบงค์เทาล่วงสักสองสามใบแล้วไม่เก็บ
จากนั้นพูดว่า วันนี้ผมไม่เอา(แบงค์)พวกนี้กลับบ้านครับ

รับรองไหลเป็นนำ้เลยครับ

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 07:27:00 PM »
แนะนำว่าลองถามร้านเลยครับ มีรึป่าว ถ้ามีให้จบข้างล่างเลย ขึ้นล่างบนจ่ายเพิ่มแพงกว่าแน่นอน