ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันก่อน..กะของขวัญ บ้านดอกไม้@บางแค + ปลาร้าน  (อ่าน 1357 ครั้ง)

ออฟไลน์ jubufever

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
วันก่อนบ่าย แอบบอู้แวะบ้านดอกไม้ เพราะทางผ่านพอดีก + มีเวลาว่างๆ 2-3 ชม.  เลยปรี่หาที่จอดเดินเข้าร้านสอบถามมีใครว่างบ้าง
เสียดายว่าคนลูกค้าเข้าค่อนข้างเยอะ ....  ร้านก็แนะนำว่ามีใครว่างอยู่บ้าง สะดุดกะ ของขวัญ .. เพราะเล็งอยากลองอยู่หลายทีละ  เลยจัดไปเลยคร๊าบบบบบ

สักพัก น้องมารับ  :013:  หุ่นดี ตัวเล็ก แม้แอบตกใจภาพลักษณ์เล็กน้อย แต่รวมๆ โอเค  เดินขึ้นชั้นบนสุดเลย อย่างเหนื่อยยยย :048:

ถึงห้องน้องคุยดีครับ เป็นกันเอง นั่งคุยกันบนเตียงก่อนสักพักก็ทำความสะอาดกัน .... ก็ทั่วไปครับ มีเช็คนิดๆหน่อยๆ   ของน้องนี่เกลี้ยงเกลาสุด

มาต่อที่เตียง น้องถามนวดไหม เราก็ขอนิดหน่อยละกัน พอเมื่อยนิดหน่อย ก็นวดนิดนึง หันหน้า สบตา จันกันเลยดีกว่า ครับ น้องไม่ค่อยหวงตัว ประกบปากนิดๆพอได้อารมณ์

ซักพักน้องขอมุดดูของเราบ้าง   :035:  ตรงนี้เพลินดีครับ ชอบตรงเล่นถังขร่ายยยย ด้วยนี่แล  :032:

จากนั้นก็ขอเล่นน้องบ้าง  นมสวยครับ นมแท้ จับบี้มันดี ดูดได้  ก็เขี่ยๆ นิดหน่อย สักพัก จัดเต็มกันเลย น้องน่ารัก เสียงซาวว มาเต็ม

สักพักก็จบเกมส์พร้อมๆกัน 1-1  ครับ :92:

GF 9/10
นม 9/10
นวด 7.5/10 (อันนี้นวดนิดเดียว บอกไม่ถูกแต่แรงน้อยไปนิด)

ปลาร้านครับ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: วันก่อน..กะของขวัญ บ้านดอกไม้@บางแค + ปลาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 05:34:40 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: วันก่อน..กะของขวัญ บ้านดอกไม้@บางแค + ปลาร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 08:00:02 PM »
 :81:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 05:43:06 PM »
เด็ดจริงอะไรจริง