ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีนอกกรุงเทพ @V+ Office Healthy (ขอนแก่น)  (อ่าน 5017 ครั้ง)

ออฟไลน์ leed1969

• ภารกิจ ติดตามและตามหานางฟ้า
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 684
ของดีนอกกรุงเทพ @V+ Office Healthy (ขอนแก่น)
« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2016, 09:30:16 PM »
     ผมต้องเดินทางมาต่างจังหวัดบ่อยๆ ครั้งนี้เองมาที่ขอนแก่น จะว่าไปในเมืองมีร้านอยู่บ้างแต่ไม่มากเท่ากรุงเทพฯ  แต่ก็มีร้านเป้าหมายหนึ่งที่ผมเองได้มาพักใกล้ๆ ก็อดแวะดูไม่ได้  เข้าไปถึงร้าน ก็ได้พีอาร์โบ้แนะนำมาตลอดทางจนได้มาถึงที่  ร้านเป็นตึกแถวถ้ามองจากภายนอก  แต่ภายในดูสะอาดตา เข้าไปนั่งโซฟารู้สึกว่ามีสายตาจ้องผ่านกระจกที่พิงไว้ข้างผนัง เข้าใจว่าเอาไว้มองลูกค้าเผื่อน้องๆไว้ดูกันคนรู้จัก  ส่วนใหญ่เท่าที่ผมดูลูกค้าส่วนหนึ่งก็มาจากกรุงเทพฯสวนหนึ่งก็น่าจะพวกที่มาสัมมนา  เพราะที่ขอนแก่นห้องพักกับรีสอร์ทเยอะมาก หลังจากคุยกับพีอาร์ได้สักพัก ก็ขอดูน้องๆ น้องๆก็ดูโอเคถ้าเทียบราคาที่ 1699  ผมเองก็ถุกใจสองคนแต่ลูกค้าประจำจองสามรอบติดกั๊กกันจริงๆ แต่ผมก็ได้ขึ้นงานน้องอีกคนหนึ่งซึ่งถือเป็นหนึ่งในตัวท็อปของร้านน้องพาขึ้นไปที่ห้อง ที่นี่ห้องค่อนข้างใหญ่ กว้างขวางดี ที่สำคัญสะอาดดี   น้องดูเป็นกันเองดี ยิ่งได้คุยด้วยรู้สึกชื่นชมน้องในหลายๆเรื่อง ยิ่งเรื่องนวดนี่ต้องบอกว่าสุดยอดมาก ผมเองต้องยอมที่จะให้น้องนวดนานๆจะว่าไป งานบิ้วก็ไม่ธรรมดา เล่นเอาตัวโกร่งกันไปเหมือนกัน งานน้องไม่ว่าต่างจังหวัดหรือกรุงเทพฯเดี๋ยวนี้เหมือนกันแทบแยกไม่ออก แต่ก็ถือว่าราคาดี น้องปุ้ยฝ้ายเป็นอีกหนึ่งที่ไม่ควรพลาดเมื่อมีโอกาสได้มาขอนแก่่น ขออภัยที่ไม่ได้จับปลามาฝากซึ่งน้องๆต่างจังหวัดกลัวมากแต่ก็เข้าใจ โชคดีมีทอนครับ

ออฟไลน์ pk14101410

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
Re: ของดีนอกกรุงเทพ @V+ Office Healthy (ขอนแก่น)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2016, 10:28:04 PM »
น่าสนนะ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
Re: ของดีนอกกรุงเทพ @V+ Office Healthy (ขอนแก่น)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2016, 08:31:37 AM »
เมืองเจ้าของวลี "ไม่ได้โม้" ...รอชมการบ้านครับ

ออฟไลน์ Oh sex

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2016, 09:50:00 PM »
 :048: รอติดตามคับ

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 08:16:36 PM »
ของดีภูธร รอชมต่อนะคับ ของดีช้างเผือกแน่ๆ
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 01:25:24 PM »
 :88: