ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านดอกไม้บางแคมีคอร์จบมั้ยครับ? อยากไปลองดูสักครั้ง  (อ่าน 2974 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thedarkman19

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สอบถามพี่ๆที่เคยไปร้านดอกไม้บางแค ที่ร้านมีคอร์สจบมั้ย หรือต้องถามนอกรอบครับ

ออฟไลน์ Guy999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
มีครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ผมไปเปิดซิงที่ร้านนี้  เดินเข้าร้านครั้งแรกในชีวิตผมก็ถามไปตรงๆเลยว่ามีคอสจบมั้ย   น้องยังแปลกใจเลยว่าปกติถ้าไม่ใช่ลูกค้าประจำพีอาจะไม่บอกว่ามีคอสจบ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
ไว้ผมจะทักไลน์ ไปสอบถามรีวิวเพิ่มเติมนะคับ ขอบคุนมากคับ

ออฟไลน์ Iyara

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
มีคอร์สจบ และ ถ้าไม่จบคงเจ็บ(หล่น)

• *
มีคอร์สจบ และ ถ้าไม่จบคงเจ็บ(หล่น)
คือยังไงครับพี่ชาย? ส่วนใหญ่ขึ้นไปน้องจะชวนให้เราจ่ายคอร์สจบหรอครับ

ออฟไลน์ mindset

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 28
น้องร้านนี้เน้นจบแหละ

เด็กงานดีดีมี

แต่วอล์คอินเข้าไปคงไม่มีโอกาสได้ขึ้นน้องดีดีที่ว่า

ถึงจองก็อาจจะไม่เจอครับ
.....

• *
น้องร้านนี้เน้นจบแหละ

เด็กงานดีดีมี

แต่วอล์คอินเข้าไปคงไม่มีโอกาสได้ขึ้นน้องดีดีที่ว่า

ถึงจองก็อาจจะไม่เจอครับ
.....

พี่ไปบ่อยมั้ยครับ ร้านนี้เห็นลงมีพยบ ด้วย คอร์สจบแพงมัยคับ

ออฟไลน์ phooenix

• *
ช้างเผือกค่อนข้างเยอะที่นี่  ตัวแรงระดับ คาปากเลย

• *
ช้างเผือกค่อนข้างเยอะที่นี่  ตัวแรงระดับ คาปากเลย
ขอไลน์ส่วนตัวหน่อยคับพี่ชาย อยากขอฟังรีวิวร้านนี้จากพี่หน่อย