ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านแนวเด็กๆ สุขุมวิท  (อ่าน 1433 ครั้ง)

ออฟไลน์ schnatti1969

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านแนวเด็กๆ สุขุมวิท
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2023, 05:03:23 PM »
ขอแนะนำร้านแนวนี้ครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ร้านแนวเด็กๆ สุขุมวิท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2023, 02:13:26 AM »
ถ้า โซน A อาจจะไม่ใช่สุขุมวิทแต่อยู่โซนสีลม  ผมแนะนำทุกคนที่ถามว่า  Coconut + DIY +WiFi  คือดีที่สุดครับ  ไปทีเดียวไปสามร้านเลย  อยู่ใกล้ๆกันไม่เกินสามกิโล  บางคนบอกว่าไปแล้วไม่เห็นมีสวยเลย  ก็เพราะไม่ไปทั้งสามร้าน  ไม่มีร้านที่ดีที่สุด  มันแล้วแต่ช่วงเวลา 

ไปร้านแรกขอดูตัวจริงทุกคน  เจอใครถูกใจก็จดไว้  แล้วบอกพีอาว่าแล้วจะมาอีกที  ทำอย่างนี้ให้ครบสามร้านแล้วค่อยมาคิดว่าวันนี้จะขึ้นใคร   เวลาไปแต่ละครั้งไม่ว่าโซนไหนให้เลือกร้านใกล้ๆกันมาอีกอย่างน้อยหนึ่งร้านแล้วทำแบบนี้  นอกจากคุณจะได้เที่ยววันนั้นแล้วคุณยังได้ลายแทงตรงสเปคคุณกลับบ้านด้วย เอาไว้มาจองรอบแรกวันหลัง   ทำแบบนี้ให้ได้ทุกคนแล้วคุณจะไม่มานั่งถามว่าใครสวยใครตรงสเปคคุณ  เพราะสเปคคนเราไม่เหมือนกัน  ผมแนะนำคนนึงไปคุณอาจจะบอกว่านมเล็กไป  ผอมไป ขอเด็กๆหน่อย  เพราะฉะนั้นคุณไปหาเองเลยครับ  ยอมเสียเวลาเสียค่าน้ำมันเสียค่าเหนื่อย  แต่รับรองว่าผลที่ได้มันคุ้มค่ามาก

ส่วนบางคนที่เข้าใจผิดคิดว่าต้องอ่านการบ้านก่อนซิถึงจะรู้ว่าใครงานเป็นยังไง  การบ้านมันปลอมทั้งนั้นครับ  เหมือนกับคุณอ่านเรื่องเซ็กซ์ในเน็ตในนวลนางในสมัยก่อน  คุณคิดว่ามันเป็นเรื่องจริงมั้ย  ไม่ต้องไปสนใจหรือยึดติดกับการบ้านไม่ว่าจะที่นี่หรือการบ้านร้านว่าขึ้นแล้วต้องตรงตามนั้น   เจอใครถูกใจตรงสเปคคุณขึ้นไปเลยครับ  จะดีจะหล่นมันเป็นสีสันของการเที่ยว  ถ้าจะหล่นมันก็ยังมีดีที่คุณได้ขึ้นคนตรงสเปค  ดีกว่าลอกการบ้านจอมปลอมแล้วหล่น  คุณจะทั้งเจ็บใจทั้งเสียดายเงิน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ