ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวๆ ปล่อยสุดๆ ใจดีมว๊าาาก น้องนมเย็น อารีน่าสปา  (อ่าน 1296 ครั้ง)

ออฟไลน์ สบัดไข่

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
อารมณ์ดีจังวันนี้ หาสาวๆมานอนนาบดีก่า 555 มีเด่นๆในใจแล้วล่ะพูดเลย คิดถึงน้องคนนั้นใจดีมว๊ากจากครั้ง
ที่แล้วงานดีจนติดใจน้องนมเย็น อารีน่าสปา เห้อรีบไปดีกว่า บรรยากาศที่ร้านดีน้องก็น่ารัก ไปถึงถามหาเลยว่าน้องว่างมั้ย พีอาบอก 5 นาทีลงครับ แม้ดีนะ งแป๊ปเดียว รอ.......รอ

เมื่อเจอกับน้องทักทายกันเล่าความครั้งที่แล้วกันสักแป๊ปมือไม้เริ่มไต่เริ่มถอดผ้าน้อง น้องถอดผ้าผม คลำๆกันไปน้องจูงเข้าห้องน้ำ อาบน้ำกันสะอาดน้องก็ดูดไอติมให้เลยดูดอร่อยซี๊ดซ๊าดจ๊วบจ๊าบ น้องหันหลังกินติมให้ผมนะแล้วทันใดนั้นเองความหื่นครอบงำเต็มที่จับเข้าที่เอวน้องแล้วไซ้ ทาสีท่าด็อก น้องร่อนตูดมากเลยเราเองของก็แข็งได้ที่แล้วด้วยยาวล่ะงานนี้

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: เสียวๆ ปล่อยสุดๆ ใจดีมว๊าาาก น้องนมเย็น อารีน่าสปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 05:17:55 PM »
 :002: ขอบพระคุณครับผม

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 53
Re: เสียวๆ ปล่อยสุดๆ ใจดีมว๊าาาก น้องนมเย็น อารีน่าสปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 09:09:06 PM »
แจ่ม  :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48