ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เขาว่ากันว่า.... "ดาวดังในตำนาน"  (อ่าน 4854 ครั้ง)

ออฟไลน์ freetime

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
เขาว่ากันว่า.... "ดาวดังในตำนาน"
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 04:58:25 PM »
Test! Test! Test!

ขอลองกล้องก่อนนะครับ

ออฟไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
Re: เขาว่ากันว่า.... "ดาวดังในตำนาน"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 05:05:49 PM »
admin มีใครลบ ข้อความนี้ของผมได้ไหมครับ มันไปคั่น เจ้าของกระทู้ส่งการบ้านขอบคุณครับ

• *
Re: เขาว่ากันว่า.... "ดาวดังในตำนาน"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 05:06:49 PM »
โอเค มือเริ่มนิ่งละครับ เห็นหุ่นน้องละสติหลุด มือสั่นไปพักใหญ่เลย ฮ่าาา

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 05:20:46 PM »
ปกติผมไม่ค่อยส่งการบ้านนะครับ เจอคนนี้เลยอยากแชร์ประสบการณ์สุดเสียว

วันนั้นผ่านไปเส้นเอกมัย เส้นที่รถ(โคตร)ติดมหาโหด! ติดสุดๆ ติดไม่ขยับ!

เบื่อๆ เลยโทรเช็คร้านนึงดูว่ามีน้องคนไหนว่างบ้าง

อารมณ์แบบว่าไม่ได้แว้บเข้าไปเที่ยวนานมากๆ เลยเอาว๊ะ ซักหน่อย

ก็เลยจองน้องไว้คนนึง ซึ่งคนนี้คือเล็งไว้เกือบ4ปี แต่ไม่เคยได้รอบ มีจองเต็มตลอด จนถอดใจไปนานละ

รอบนี้ถือว่าโชคเข้าข้าง เลยเลี้ยวเข้าซอยอย่างไว

ดาวดังในตำนานที่ว่า กว่าจะได้เจอน้องนั้นต้องจองกันข้ามเดือนเลยฮะ

พักนี้น้องเข้าร้านบ่อย แต่ก็เต็มเกือบตลอด โชคดีของผมจริงๆ ฮ่าาา

บอกเลยนะครับ น้องที่ผมทุ่มชีวิตจอง ชื่อน้องมัลดีฟ ร้านอีสเซเว่น เอกมัยซอย7 ครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 05:53:07 PM »
ไปถึงร้านก็รอน้องเตรียมตัวซักแปบ น้องก็โผล่หน้ามาพูดว่า "พี่คะ เชิญค่ะ"

แว้บแรกที่เห็นน้อง ความรู้สึกบอกว่า หืมม สเป็คหวะ!! อยากได้เป็นแฟนหวะ!! แบบนั้นเลยฮะ

น้องมัลดีฟ หน้าสวย ตาคม ผมยาวปะบ่า เข้าทางผมสุดๆ

อ้อ ลืมบอกครับ น้องผิวแทนๆนะครับ แต่เนียน หุ่นดีเฟิมมากๆ ผมชอบ55

พอน้องพาเข้าห้อง เปลื้องผ้าพากันอาบน้ำ แอบตะลึงแต่เก็บอาการกับไฟหน้าที่ใหญ่เกินตัว

เค้าว่ากันว่า 38 แท้ นั่นหละฮะ 38จริงล้นๆมือ ทรงสวยครับผมชอบ(ชอบทุกอย่าง ฮ่าา)

ล้างเนื้อ ล้างเสร็จพาผมขึ้นเตียง นวดๆนิดหน่อย

น้องนวดเป็นนะครับ พาผมเคลิ้มเกือบหลับเลย มือดี แรงดีฮะ

น้องจับผมพลิกตัวเค้าก็เริ่มบิ้ว ละเลงลิ้นไปทั้งตัว ผมเกือบไม่ไหวเลยจับน้องพลิกตัวลงนอนตาผมบิ้วบ้าง

สองมือผมเริ่มอยู่ไม่สุข บีบๆ คลำๆ ไฟใหญ่หน้า ทั้งดูด ทั้งเลีย อย่างหิวกระหาย

แล้วค่อยๆลากมือลงไปสำรวจ ข้างล่าง แฉะฉ่ำน้ำนอง ผมค่อยๆลากลิ้นเบาๆลงไป...

น้องเริ่มดิ้น เกร็ง เสียงสั่นกระเส่า แล้วพูดเบาๆ... "จะเสร็จ.. จะเสร็จ.."

เวลานั้น.. ผมเกือบทนไหว แต่ผมจะไม่ทน สรุปจบเสร็จเสมอไปพร้อมกัน win win ทั้งคู่ครับ

เวลาเหลือนิดหน่อย ได้นอนคุยกับน้อง และขอน้องถ่ายรูป ตอนแรกน้องไม่ให้เลย

เพราะเห็นว่ามาทำก็ไม่นาน ก็จะหายไปอีก คุยไปคุยมาน้องโอเค แต่ให้อยู่ในระดับที่น้องพอใจครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 06:01:45 PM »
เสร็จกิจแล้ว น้องพาอาบน้ำอีกรอบ น้องคุยเก่งครับ ตลก เฮฮา เป็นกันเองมาก

หลังจากนี้จะเป็นรูปน้องล้วนๆ แล้วนะครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 06:04:52 PM »
ผมชอบครับ...

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 06:21:25 PM »
ดูหุ่นครับ...

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 06:23:19 PM »
รูปนี้น้องหุ่นดีมาก ตัวจริงหุ่นดีกว่า คอนเฟิมครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 06:43:46 PM »
ท่านี้ฟินนนนสุดๆ