ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำรอบ2 กับน้องมีนา สาวสวยหุ่นดี ไฟหน้าแท้ใหญ่ๆ 35 ร้านเพกาซัสพระราม 3 ปลาแซ่บ  (อ่าน 13779 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
จากนั้นน้องก็เริ่มขย่มน้องชายผม จากช้าๆแล้วน้องก็ค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ เสียเนื้อของเราทั้งสองคนปะทะกันดังป้าบๆๆๆๆๆ พร้อมกับเสียงร้องครางของน้องให้ได้ยินออกมาเป็นระยะๆ  :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ระหว่างที่น้องขย่มน้องชายผม น้องก็เอื้อมมือของน้องมาจับมือผมทั้งสองข้าง แล้วมาวางไว้ที่บนนมของน้อง ผมก็จัดการบีบขยำนมของน้องทั้งสองข้างอย่างมันมือเลย สักพักผมก็ดึงตัวน้องลงมา แล้วจัดการประกบปากจูบกับน้องอย่างดูดดื่ม ส่วนช่วงล่างของผมตอนนี้ก็ยังคงทำหน้าที่กระแทกน้องชายใส่จิมิของน้องอย่างต่อเนื่อง :044:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
โอยยย คิดถึงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฮะ น้องมีนา :006:

• *
จากนั้นผมก็เป็นฝ่ายจัดการกับน้องบ้าง ผมจับน้องให้นอนลง แล้วจัดการพาน้องชายของผม เข้าไปสำรวจในจิมิของน้อง แต่ผมยังไม่จัดการกับน้องในทีเดียว ผมก้มลงไปจูบปากกับน้อง จากนั้นก็ค่อยๆเลื่อนหน้าลงมาที่นมของน้องทั้งสองข้าง ผมเอาหน้าซุกไปที่ระหว่างนมของน้องทั้งสองข้าง แล้วก็ค่อยๆเริ่มจัดการชิมนมของน้องทีละข้าง มาถึงตอนนี้ผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง  น้องเริ่มส่งเสียงครางซี๊ดซ๊าดๆๆๆๆอยู่ในลำคอตลอดเวลา น้องถูกผมจู่โจมทั้งบนและล่างพร้อมกัน มือของน้องตอนนี้ขยุ้มไปที่หัว ของผม พร้อมกับขาทั้งสองข้างของน้องที่ขึ้นเกี่ยวรัดผมที่เอว  :044:

• *
จากนั้นผมก็บอกน้องขอเปลี่ยนเป็นท่า doggy ผมพาน้องมาที่โซฟาหรรษา จากนั้นน้องก็ลงไปโก้งโค้ง หันบั้นท้ายงอนๆมาที่ผม จากนั้นผมก็จัดการพาน้องชายผมเข้าไปสำรวจในจิมิ ของน้องอีกรอบ ผมเริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้องแบบไม่ยั้งเลย คราวนี้น้องเริ่มครางเสียงดังลั่นห้องเลย ผมจัดการกับน้องอยู่สักพักก็ขอย้ายที่มาต่อที่เตียงดีกว่า :044:

• *
ผมจับน้องมานอนอยู่ที่ขอบเตียง โดยที่ตัวของน้องนั้นนอนราบลงไปกับเตียง ส่วนบั้นท้ายของน้องนั้นยกสูงขึ้นมาอยู่ในระดับเดียวกับน้องชายของผมพอดี ผมจึงจัดการพาน้องชายผมเข้าไปในจิมิของน้องอีกที จากนั้นผมก็ใช้มือจับไปที่บั้นท้ายของน้องให้มั่น แล้วผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง จากช้าๆและค่อยๆเร่งสปีดให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้อารมณ์ของน้องแล้วก็ของผมต่างก็กระเจิงกันไปหมดแล้ว ผมจัดการกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้องแบบไม่ต้องหยุดไม่ต้องพักกันเลย มือของน้องตอนนี้ขยำผ้าปูที่นอนจนยับยู่ยี่ไปหมด พร้อมกับเสียง อื้อ อ้าๆๆๆๆตลอดเวลา น้องบอกเสียวมากเลย พี่หนูจะเสร็จแล้ว เมื่อผมได้ยินน้องพูดแบบนั้น ผมก็จัดหนักจัดเต็มไปเลยทีเดียวเอาให้เสร็จกันไปเลย เสียงเนื้อกระทบกันดังป้าบๆๆๆ พร้อมกับเสียงครางของน้องและของผมที่ดังออกมาพร้อมกัน ในตอนที่เราทั้งสองคนต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปพร้อมๆกัน ผมนี่ลงไปนอนฟุบ บนหลังของน้องเลยเหนื่อยสุดๆเลยกับน้องคนนี้ จากนั้นน้องก็มาเอา CD ออกแล้วพาผมไปอาบน้ำ ออกมาแต่งตัวและน้องก็ออกมาส่งผมที่ข้างนอก  :044:

• *
น้องมีนาเป็นอีกหนึ่งสาวสวย หุ่นดี นมใหญ่เบิ้มๆ ของแท้แม่ให้มา ขนาด 35 ผิวเนียนขาวไร้รอยสัก ส่วนเรื่องงานนั้นจัดว่าเด็ดมากๆ ไม่ว่าจะจัดท่าไหนน้องก็ไม่เกี่ยง เป็นน้องอีกคนหนึ่ง ที่ผมจะต้องกลับมาซ้ำอีกเป็นหนที่ 3 แน่ๆ  :044:

• *
ยิ่งตอนนี้ ทางร้านได้จัดโปรคืนกำไรให้กับลูกค้า ด้วย คอร์ส full love 2,700 จบครบไม่จ่ายอะไรเพิ่มอีก ซึ่งถูกมากๆ ในโซนพระราม 3 ซึ่งไม่น่าจะมีร้านไหนที่กล้าลดให้แบบนี้  :044:

• *

• *
บั้นท้ายงามๆ เด้งๆ ขาวๆ  :044: