ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำรอบ2 กับน้องมีนา สาวสวยหุ่นดี ไฟหน้าแท้ใหญ่ๆ 35 ร้านเพกาซัสพระราม 3 ปลาแซ่บ  (อ่าน 13781 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
น้องมีนา สาวสวยหุ่นดี ผิวขาว ไฟหน้าใหญ่ๆแท้แม่ให้มา ขนาด 35 บีบจับ ขยำ คลึง บี้ดูดจุก นิ่มมือและเพลินปากมากๆ ส่วนเรื่องงานนั้นไม่ต้องพูดถึงแซ่บถึงใจจริงๆ FC น้องนี่อย่างเยอะ ไม่อยากจะบรรยายเยอะว่างานดีแค่ไหนต้องไปพิสูจน์กันเอาเอง :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 ที่ผมมาขึ้นงานกับน้อง ซึ่งน้องมีนานั้น ไม่ได้มาที่ร้านสักพักใหญ่แล้ว ซึ่งวันนี้น้องได้กลับมาอีกครั้งเป็นวันแรก และทางร้านนั้นได้จัดโปรคืนกำไรให้แก่ลูกค้า ซึ่งได้จัดคอร์ส full love อยู่ที่ 2,700 ซึ่งโดนใจมากๆ ไม่รอช้าผมเลยต้องรีบนัดกับทางร้านเลย จองน้องมีนารอบแรกเลย  :044:

• *
หลังจากได้ทำการนัดรอบจองกับทางร้านไว้เรียบร้อยแล้ว ก็รีบไปร้านทันที พอไปถึงร้านแล้ว ก็นั่งรอสักครู่ แล้วน้องก็เดินออกมารับ พอน้องเห็นหน้าผมทั้งนั้นแหละ น้องพูดขึ้นมาว่าหนูจำพี่ได้นะ จากนั้นน้องก็พาผมไปที่ห้องหอ ด้วยความที่น้องจำผมได้เลยทำให้ความสนิทสนมของน้องกับผมค่อนข้างดี  :044:

• *
นั่งคุยกับน้องอยู่สักพัก มือน้องก็เริ่มมาป้วนเปี้ยนอยู่แถวเป้ากางเกงผม จะให้น้องเล่นอยู่ฝ่ายเดียวได้ยังไง ผมก็เอามือไปป้วนเปี้ยนอยู่แถวจิมิของน้องบ้าง สักพักน้องก็เริ่มเข้ามาไซร้ที่ซอกคอของผม มือของผมตอนนี้เปลี่ยนจากการคลึงที่จิมิของน้อง มาเป็นบีบขยำที่นมของน้องแทน ทั้งผมและน้องต่างก็นัวเนียกันไปสักพัก แล้วน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ :044:

• *
ในห้องอาบน้ำนั้น น้องอาบน้ำทำความสะอาดขัดถู ผมได้สะอาดดี มีบอดี้ฟองสบู่นิดหน่อย น้องเข้ามาสวมกอดผม แล้วน้องก็ใช้ไฟหน้าของน้องที่บึ้มๆ มาถูสไลด์ที่ตัวผม สักพักน้องก็จับผมหันหลัง เหมือนเดิมน้องเข้ามากอดผมจากทางด้านหลังแล้วใช้ไฟหน้าของน้อง มาถูไถที่แผ่นหลังของผม สวนมือน้องก็ลูบไล้ไปทั่วหน้าอกของผม บางครั้งน้องก็ใช้มือลงไปเล่นกับน้องชายของผมบ้าง ฟินสุดๆ หลังจากน้องอาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วก็ให้ผมไปรอที่เตียง :044:

• *
พอน้องอาบน้ำเสร็จก็เดินมาหาผมที่เตียง จากนั้นน้องไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลงกันเลย น้องลงมาไซร้ที่ซอกคอผม จากนั้นน้องก็เลื่อนหน้าลงมา ประกบปาก จูบแลกลิ้นกับผมอย่างเมามันเลย จากนั้นน้องก็เลื่อนลงมาที่นมของผม น้องทั้งดูดทั้งกัดไปที่หัวนมของผม ทั้งสองข้างสลับไปมา ส่วนมือของน้องตอนนี้ก็ลงไปเล่นกับน้องชายของผม อย่างมันมือเลย :044:

• *
น้องมีนาจัดการกับน้องชายของผมอย่างสนุกมือเลย จนทำให้ตอนนี้น้องชายของผม มันตั้งชี้โด่ พร้อมลงสนามออกศึกเต็มที่แล้ว เมื่อน้องเห็นเช่นนั้น น้องก็ใช้ปากอันน้อยนิดของน้อง จัดการกับน้องชายของผม ด้วยวิชามหาเวทดูดดาวขั้นสุด ไม่ว่าจะเป็นการดูดที่รุนแรง และการที่นัองใช้ปากแบบขึ้นสุดลงสุดแทบทุกดอกกับน้องชายของผม มันทำให้ผมเกือบขึ้นสวรรค์ชั้น 7 ไปก่อนเลย เลยต้องให้น้องหยุดก่อน :044:

• *
หลังจากที่ให้น้องเป็นฝ่ายจัดการผมอยู่สักพักหนึ่งแล้ว คราวนี้ก็ถึงเวลาที่ผมจะต้องจัดการกับน้องคืนบ้างแล้ว ผมลงไปไซร้ที่ซอกคอน้อง แล้วก็เลื่อนหน้าลงมาประกบปากจูบกับน้องยังดูดดื่ม จากนั้นก็ไล่ลงมาที่นมของน้อง ผมจัดการใส่ปากดูดไปที่นมของน้อง ส่วนนมของน้องอีกข้างหนึ่ง ถูกผมใช้มือบีบ บี้ขยำ บี้จุก ของน้องอย่างมันมือเลย น้องส่งเสียงคราง พร้อมกับแอ่นหน้าอกของน้องรับกับการที่ผมลงไปดูดนมของน้อง ส่วนมือของผมตอนนี้ ก็เลื่อนลงไปสำรวจที่จิมิของน้อง ผมใช้มือคลึงไปที่จิมิ ของน้อง สักพักผมก็เริ่มรู้สึกว่าจิมิของน้องนั้นเริ่มมีน้ำออกมาแล้ว  :044:

• *
จากนั้นผมก็ให้น้องเป็นคนจัดการผมใหม่อีกรอบนึง น้องลงไปคว้าน้องชายผมมาจัดการด้วยปากของน้อง ขึ้นสุดลงสุดแบบจะทะลุคอหอยออกมา อีก 1 รอบ จนน้องชายของผมตอนนี้ตั้งชี้โด่ไปที่หน้าของน้องแล้ว :044:

• *
จากนั้นน้องก็ไปหยิบ CD มา แล้วจัดการโหลดใส่น้องชายผมทันที น้องจับน้องชายผมมาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นน้องก็ค่อยๆหย่อนตัวลงมา ที่น้องชายของผม จนน้องชายของผมมันเข้าไปอยู่ในจิมิของน้องจนเต็มลำแล้ว :044: