ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: The pool ยังเปิดอยู่ไหมครับ  (อ่าน 1609 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.NoName

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
The pool ยังเปิดอยู่ไหมครับ
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2023, 11:11:24 AM »
line กลุ่ม ผมหายหมด มาดูใน บอร์ด ไม่มีชื่อร้านแล้ว  เค้ายังเปิดอยุ่ไหมครับ  :019:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: The pool ยังเปิดอยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2023, 05:27:06 PM »
เปิดตลอดครับ  ไม่มีวันปิดหรอกครับ  อยู่ที่เดิม
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Mr.NoName

• *
Re: The pool ยังเปิดอยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2023, 01:03:58 AM »
เปิดตลอดครับ  ไม่มีวันปิดหรอกครับ  อยู่ที่เดิม

พอจะ invite หรือขอ link เข้ากลุ่ม openchat หรือ telegram ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ :035:

ออฟไลน์ kampun

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2023, 09:10:40 AM »
ตามด้วยครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2023, 12:41:29 PM »
เอาจริงๆนะ  คุณต้องการจะเข้ากลุ่มร้านนี้ไปทำไมครับ

ไม่ว่าจะงานหรือเหตุการณ์ต่างๆ มีทั้งเฟคแต่งเรื่องเก่งมีทั้งจริง  แยกไม่ออกหรอกครับ

การบ้านบอกงานดี ไปเจอปรากฎอาบน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัว  ดูดนมไม่ได้  สวยนะสวยแต่เจอแบบนี้ไม่ซ้ำแน่นอน

ไปเจออีกคน  สวยงานดีจริง  แต่ใบ้แดก  ถามอะไรไม่ตอบ  ชวนคุยไม่คุย  ขึ้นไปแล้วเหมือนเอากับตุ๊กตายาง

กับคนที่ผมสนิทมากถึงกับไปค้างที่คอนโดได้  เจ้าของร้านกับเพื่อนอยากจะลองเซ็กหมู่  มันก็ปั่นในกลุ่มว่าน้องมันชวนน้องมันอยากเอง  พอผมไปถามน้องแค่บอกว่าจะเอาจริงๆเหรอ  และน้องไม่เต็มใจด้วยแต่เกรงใจเจ้าของร้าน

ร้านนี้เน้นงานแรงจริงครับ แต่ไม่รู้คนไหน คุณต้องเดาสุ่มลองขึ้นเองถึงจะรู้  ผมถึงย้ำมาตลอดว่าห้ามอ่านการบ้านไม่ว่าจะที่นี่หรือกลุ่มร้าน  มันมีทั้งจริงทั้งไม่จริงคุณจะแยกออกยังไง  มีคนชวนไปกินข้าวฟรีเป็นคุณคุณจะกล้าบอกมั้ยว่าไม่อร่อย  เจ้าของร้านเส้นใหญ่ร้านมาขึ้นทำการบ้าน  เด็กมันก็เกรงใจบวกกับอยากได้งานมันก็เลยใส่เต็ม  ถ้าคุณไปตามแล้วงานหล่นมันจะคืนเงินคุณมั้ย  มันก็อ้างโน่นอ้างนี่ไปเรื่อย  แล้วก็สรุปว่าผิดที่คุณ  อ่านมาแบบนี้แล้วยังอยากจะอ่านการบ้านอีกก็แล้วแต่คุณแล้วกัน  มันก็เหมือนนวลนางสมัยก่อนขายดี  รู้ทั้งรู้ว่ามันไม่ใช่เรื่องจริงก็ยังมีคนอยากอ่าน

เจอใครตรงสเปคคุณคุณก็ขึ้นไปเลยไม่ต้องมาสนใจว่างานจะเป็นยังไง  งานดีก็ได้กำไร  งานหล่นคุณไม่หล่นมากหรอกเพราะคุณได้เจอคนที่ตรงสเปคคุณ  ดีกว่าลอกการบ้านที่บอกว่าสวยมาก  สวยโคตรๆ  สวยผิดมนุษย์   พอคุณไปเจอคุณจะคิดในใจว่า....แบบนี้เรียกว่าสวยแล้วเหรอ

ร้านนี้ผมเคยขึ้นสมัยที่ยังมีคนสวยเยอะๆ  แต่ตอนนี้เลิกทำ  ไปรับงานนอกเอง  ย้ายร้านไปหมดแล้ว

ตั้งแต่ผมเที่ยวมาผมโคตรเกลียดคำว่าต่างกรรมต่างวาระ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ