ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ความปลอดภัย อาจไม่ใช้สิ่งสำคัญ ถ้าแค่เตือนกันยังโดนเมิน  (อ่าน 2519 ครั้ง)

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
ความปลอดภัยคือสิ่งสำคัญ  แม้ว่าอารมณ์เราหรืออารมณ์น้องจะเตลิดแค่ไหนก็ต้องสวมก่อนเสียบ 
อันตรายจากโรคติดต่อมันมีโอกาสเกิดขึ้นได้  แม้ว่าจะแค่ไม่ถึง 1 นาทีก็ตาม

อยากให้ทุกท่านกลับบ้านมาอย่างมีความสุข  ไม่ต้องจิตตกไปอีก 30 วัน  :91:   
ยกเว้นคนหล่นนะ  :92:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
สาหร่ายห่อกล้วย ท่านี้นี่แหละตัวดีเห็นชอบกันจัง. สามารถติดได้ทุกโรค  ส่วนตัวที่เคยเจอมาสองครั้งคือ อยากเสียบจัดจนลืมใส่ถุงยาง  จนน้องทักว่าพี่จะถูสดก่อนเหรอ. พี่จะให้ชักก่อนเหรอเห็นไม่ใส่ถุงยาง  สติถึงกลับมาได้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Duangdeedee

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
แล้ว ที่เพื่อนๆ ทาสี น้องๆกัน มีความเสี่ยงติดโรคอะไรบ้างไหมครับ
อยากทำ แต่ยังไม่กล้านะครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
แล้ว ที่เพื่อนๆ ทาสี น้องๆกัน มีความเสี่ยงติดโรคอะไรบ้างไหมครับ
อยากทำ แต่ยังไม่กล้านะครับ

ที่ติดได้ง่ายๆคือเริม  ถ้าโสดก็ไม่เป็นไรหรอก  ถ้ามีแฟนมีลูกเมียก็สงสารคนที่เค้าไม่รู้เรื่องเถอะนะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ