ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้อง เฟอรี่ พระราม3  (อ่าน 1465 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vecna

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ตามหาน้อง เฟอรี่ พระราม3
« เมื่อ: มีนาคม 10, 2023, 09:52:59 AM »
น้องเฟอรี่ในตำนาน เคยอยู่โบนันซ่าเก่า เคยเห็นอยู่ที่คอฟฟี่ ตอนนี้มีใครพอรู้บ้างว่าน้องอยู่ที่ไหนครับ  :006:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ตามหาน้อง เฟอรี่ พระราม3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2023, 10:48:19 PM »
ผมเดาเอาว่าน้องคงแต่งงานกับผัวน้องไปแล้วครับ

รอคนรู้มาบอกแล้วกัน  ถ้าเลิกทำแล้วก็ตามนั้นครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
Re: ตามหาน้อง เฟอรี่ พระราม3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2023, 10:16:15 PM »
ไม่แน่ใจว่าใช่น้องนับเงินที่ฟังกี้รึเปล่านะครับ คุณต้องลองเช็คดู