ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอายุเท่าไหร่ ที่เพื่อนๆสมาชิกรู้สึกว่าอายุมากเกินกว่าจะขึ้นงานแล้วครับ  (อ่าน 2595 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kinkin1915

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เพื่อนผมบางคนบอกเสปค คือ เลข 1(นำหน้า) ไม่ชอบแนวสาวออฟฟิศ ถ้าอายุ 28 ต้อให้สวยขาวก็ไม่ใช่เสปคเลย
บางคนได้จนถึง 40 เลย ขอแค่ยังดูเด็ก หุ่นดี งานดีพอ
บางคนอายุ 30 ปลายๆก็ขึ้นแต่ต้องสวยมาก
ต้องศัลยกรรมมาจนสวย จนตึงเลย อายุเท่าไหร่ก็ได้ขอแค่ศัลยกรรมให้สวยดูเด็ก
บางคนไม่สนอายุ ขอแค่งานดี
เพื่อนๆมีเรทในใจกันไหมครับ ว่าต้องไม่แก่ หรืออายุเกินเท่าไหร่
หรือจริงๆแล้วไม่สำคัญ
ส่วนตัวผมชอบอายุ ไม่เกิน 30 ครับ
ยกเว้นหน้าเด็ก ผิวใสจนดูไม่ออกจริงๆถ้าโกหกแล้วเนียน

ออฟไลน์ Kinkin1915

• *
  • Like: 1
15-19
20-24
25-29
30-34
35-39
40-44
45-49
อันนี้ลองมีตัวเลือกให้ครับ

ออฟไลน์ maynos

• *
  • Like: 3
จริงๆชอบอายุน้อยๆ 19-23 ประมาณนี้ แต่ส่วนใหญ่งานไม่ค่อยดี นวดไม่เป็น งานไม่ค่อยได้
แต่พอไปเจอ 28++ ส่วนใหญ่ก็งานดีๆกันทั้งนั้น แต่อาจจะไม่ค่อยถูกสเป็คครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ผมว่าผู้หญิงแก่เร็วกว่าผู้ชาย.  สำหรับผมแก่ได้ไม่เกิน 30.  ที่ผมเคยเจอส่วนมากคนรับงานนอกเองก็อยู่ราวๆ25-30. พอ 30 แล้วเหมือนน้องจะรู้ตัวเองก็มีทางไปของน้องเองและเลิกทำแล้ว. เกาะเสี่ยเกาะแฟนได้ผัวรวย หรือไม่ก็ไปเปิดร้านทำผมธุรกิจส่วนตัวไปเป็นพนักงานประจำ. หลายคนนึกอยากจะเลิกก็เลิกเลยแบบตัดเลย.  หายากมากครับเด็กทำงานมากกว่า 30.  ถึงจะชอบยังไงก็หายาก

นอกเรื่องนิดนึง. ผมชอบพวกนางแบบถ่ายแบบหรือไม่ก็แอร์. พวกนี้รายได้เยอะเซ็กจัดกันทุกคนที่ผมเคยเจอ. บางคนก็ไปซื้อกินก็มี. พวกนี้ดูภายนอกไม่ออกหรอก. จนกว่าคุณจะเสี่ยงขึ้นดูคุณถึงจะรู้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
35+
เคยเจอ 33 หนนึงเริ่มไม่ค่อยโอละ ตอนนั้นขึ้น B2Bรวมสเปรย์
หุ่นอาจจะไม่สวย แต่บริการดีมาก

止めは躊躇わず

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
ร้านที่เธอเคยอยู่บอกว่าเธอมีประสบการณ์มากว่า 15 ปี

คาดการณ์อายุน่าจะราว 30-35
แต่เจอกันที่ไร  เธอก็ยังสวย ตรึงใจทุกครั้ง

แต่เสียดาย 
น้องคงเลิกทำไปแล้วล่ะครับ
ปัจจุบันพยายามหาคนมาแทนที่ แต่ก็แทนที่ไม่ได้
 :004:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
เกิน 23 ก็คิดหนักล่ะว่าจะขึ้นดีมั๊ย

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ส่วนมากไม่ได้สนตัวเลขครับ​ ขอดูเนื้อตัว​ กัลเนื้องาน​
บางคนอายุ20  แต่ผิวพรรณกรรมศึกมาเยอะ​

ในขณะที่บางคน25-26ยังเนีบนใสอบู่เลย

ออฟไลน์ Cephied68

• *
  • Like: 27
ผมดูที่ งาน หน้าตา หุ่นนิสัย มากกว่าอายุ
อายุน้อยสดๆสวยแต่ เล่นตัว หยิ่ง เร่งงาน จบเลย บาย
อย่าคิดว่าจะได้ตังผม

ออฟไลน์ sumryi

• first year.
  • *
  • Like: 0
ผมว่าผู้หญิงแก่เร็วกว่าผู้ชาย.  สำหรับผมแก่ได้ไม่เกิน 30.  ที่ผมเคยเจอส่วนมากคนรับงานนอกเองก็อยู่ราวๆ25-30. พอ 30 แล้วเหมือนน้องจะรู้ตัวเองก็มีทางไปของน้องเองและเลิกทำแล้ว. เกาะเสี่ยเกาะแฟนได้ผัวรวย หรือไม่ก็ไปเปิดร้านทำผมธุรกิจส่วนตัวไปเป็นพนักงานประจำ. หลายคนนึกอยากจะเลิกก็เลิกเลยแบบตัดเลย.  หายากมากครับเด็กทำงานมากกว่า 30.  ถึงจะชอบยังไงก็หายาก

นอกเรื่องนิดนึง. ผมชอบพวกนางแบบถ่ายแบบหรือไม่ก็แอร์. พวกนี้รายได้เยอะเซ็กจัดกันทุกคนที่ผมเคยเจอ. บางคนก็ไปซื้อกินก็มี. พวกนี้ดูภายนอกไม่ออกหรอก. จนกว่าคุณจะเสี่ยงขึ้นดูคุณถึงจะรู้

ว่างแต่นางแบบหรือไม่ก็แอร์ที่เซ็กจัดนี่ หาได้จากไหนบ้างครับ  :84: