ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีเหตุผลอะไรที่ทำให้เราตั้งกระทู้อยู่ร้านเดียวนะ นอกจากความรัก  (อ่าน 1182 ครั้ง)

ออฟไลน์ hitz

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 13
17/17
อยากได้สังคมคุณภาพ : ขึ้นอยู่ที่ตัวเรา
อยากได้ลูกค้าคุณภาพ : ขึ้นอยู่ที่ตัวเรา

สิบกว่าปีก่อน กระทู้ม้าทำลายเวปนี้อย่างไร
วันนี้ ก็เหมือนเดิม

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
รบกวนขยายความคำว่ากระทู้ม้าด้วยครับ :019:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
เรื่องนี้พูดไป ก็ไม่จบครับ การบ้านจริง การบ้านปลอมคงต้องตามกันเอง ยูสไหนคนเที่ยว ยูสไหนม้า

ก่อนหน้า การบ้านร้านนึงเยอะสุด พอมีคนทัก
ท้วง โดนตำหนิเละเทะ
ก่อนนี้ การบ้านจริง ร้านหมดสปอนเซอร์ ก็มีด่ากันรุนแรง
บางร้าน ตั้งยูสมา ชื่อเรียงกัน เหมือนกลัวคนไม่รู้  :030:
บางร้าน โพสต์ราคามาราคานึง ไปถึงร้านเจออีกราคานึง

ตอนนี้ บอกได้แค่ นอกจากพรรคพวกกันไม่กี่สิบคการจะลอกการบ้านคือคิดหนัก :048:

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
ผมว่า คนเที่ยวจริง ๆ ดูออกนะ

หล่นบ้างแป้กบ้าง เรื่องปรกติ

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
อย่าไปสนเลยครับจะม้าหรือแมว อ่านเอาขำๆ

ผมเข้าไปดูถ้ามีรูป หุ่นโดนๆ โครงหน้าโดนๆ
ละไปดูตัวจริงที่ร้านเลยครับ

ถ้าเราไม่ใช่ลูกค้า vvip จะได้ขึ้นเด็กใหม่วันแรกๆก็ยาก
ในเมื่อไม่ใช่วันแรกๆ ก็ไม่ต้องรีบร้อน แวะไปดูตัวจริงก็ครับ

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
อ๋อ ครับ
มีอยู่การบ้านนึง จั่วหัวว่า โดนน้องข่มขืนคาชุด  :012:

ตามไปลอก
เขียนเสร็จแล้วแต่ยังไม่ได้ส่ง  รอจังหวะอยู่

อาจจะมีจัด หล่น award ปลายปีอีกรอบ  :034:

เท่าที่เจอมาพวกยูสม้าจะใช้ชื่อเป็นภาษาอังกฤษที่อ่านยาก แล้วตามด้วยตัวเลข
ยูสเหล่านี้มักจะเกี่ยวข้อง มีผลประโยชน์กับทางT้าu   ใครมาว่าทางร้านเสียหายนี่นายจะกลายร่างเป็น io เข้าแถ เอ้ย เถียงทันที
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009