ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำหนึ่งแห่ง April spa  (อ่าน 327 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตามมาเก็บ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องน้ำหนึ่งแห่ง April spa
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2023, 10:41:33 AM »
ขอส่งการบ้านย้อนหลังครับ :034:

ช่วงบ่ายวันก่อนพอจะมีเวลาว่าง เลยถามไปทาง line ของร้านด้วยคำถามประจำว่า วันนี้น้องๆคนไหนเข้าร้านมาบ้างครับ แล้วก็ขอให้ทาง pr แนะนำให้ตามเดิมเพราะเชื่อมือกัน :035: ได้มาเป็นน้องน้ำหนึ่ง โดย pr การันตีว่า งานดี คุยสนุก เลยจัดการจองซะให้เรียบร้อย

เมิ่อมาถึงร้าน นั่งรอสักครู่ น้องเดินมารับ ตอนแรกที่เห็นน้องตัวสูง หุ่นนางแบบ สัดส่วนชัดเจน น้องเริ่มชวนคุยตั้งแต่เดินขึ้นห้อง เฟรนลี่ สุดๆ  :035: อาบน้ำตามปกติ นวดนิดหน่อยพอเป็นพิธี จากนั้นน้องเริ่มใช้มือให้ น้องบอกจะทำให้เสียว ด้วยมือก่อน ซึ่่งก็ได้เสียวจริงๆ ไม่ได้เจอการนวดแบบนี้มานาน งานบิ้วนี่ ลิ้นดีนะครับ ไวด้วย น้องใช้ลิ้นของน้องไซร้ผมไปทั่วทั้งตัว พร้อมกับสาวแหนมของผมไปด้วย จนอารมณ์ผมมาและน้องชายของผมตั้งลำเต็มที่ :048: ทำอยู่สักพักผมก็เสร็จสมอารมณ์หมาย น้ำแตกกระจุย จากนั้นอาบน้ำก่อนแยกย้ายกลับบ้าน  :044:

สรุป
หน้าตา 9
หุ่นเด็กๆ สูงยาวเข่าดี 9
อาบน้ำ 10
นวด 10
ฟิลลิ่งแฟน 10

ออฟไลน์ Maverick_xxx

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: น้องน้ำหนึ่งแห่ง April spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2023, 05:08:18 PM »
งานดี ใช้ได้เลยคนนี้ :044: