ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องอันนา บ้าน April Spa  (อ่าน 339 ครั้ง)

ออฟไลน์ kkpp18

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รีวิว น้องอันนา บ้าน April Spa
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2023, 06:38:53 PM »
ก่อนอื่นต้องบอกว่าไม่ได้เลือกน้องมาก่อนพอมาดูตัวที่หน้าร้านถูกใจเลยเมื่อเจอน้องอันนา  พอขึ้นห้องได้ดูน้องดีๆสวยออร่าผิวเนียนมาก  พูดคุยสนุกมาก  เราเริ่มต่นด้วยการอาบน้ำแบบหรรษาฟิวแฟนมากครับ  เข้าเรื่องเลยอาบน้ำเสร็จน้องพาใาที่เตียงบรร้ลงลิ้นพิฆาตรั่ว  ตอด้วยสเปย์ไม่นานน้องชายก็พ่นพิษรักออกมา   เสร็จน้องนั่งนวดให้เต็มชั่วโมงฟินสุดๆๆต้องคนนี้ครับ  น้องอันนาคอนเฟริม์ครับ   

ร้านสะอาดพนักงานต้อนรับเป็นกันเองต้อง April  Spa เลบครับ....