ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง แซนด์วิชแสนอร่อย T16 & A521 @funky  (อ่าน 713 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
การบ้านย้อนหลังแบบส้มหล่นที่ฟังกี้ จากการขึ้นงานน้อง T16 ที่น้องกลับมาหลังจากหายไปนาน และน้องใหม่ A521 ที่คุยแล้วถูกชะตาเรื่องเซ็กซ์ เมื่อทั้งคู่ตอบรับเรื่องขึ้นงานคู่การบ้านนี้จึงเริ่มขึ้น

เริ่มจากการที่เคยขึ้นงานกับน้อง T16 และคุยทีเล่นทีจริงเรื่องขึ้นงานคู่ซึงน้องแบ่งรับแบ่งสู้มาตลอด แต่น้อง A521 ยินดีมาก วันดีคืนดีน้อง T16 ก็ยอมตกลงจึงรีบให้พีอาร์ร้านประสานงานหาวันให้ทันที

วันนัดผมไปถึงก่อนและลงไปรอที่ห้องด้วยใจที่เต้นรัวเพราะจะเป็นครั้งแรกที่ได้ขึ้นงานคู่ ผมสั่งเบียร์มาดื่มไปก่อนระหว่างรอ น้อง T มาถึงก่อนและพูดคุยถามถึงน้องเอซึ่งยังมาไม่ถึง ด้วยความที่เป็นประสบการณ์ครั้งแรกของเราทั้งคู่จึงชวนกันดื่มเบียร์ย้อมใจ เมื่อเบียร์หมดไปเกือบสองกระป๋องน้องเอก็มาถึง เราทั้งสามได้ดื่มเบียร์และพูดคุยละลายพฤติกรรมกันเกือบครึ่งชั่วโมง เมื่ออารมณ์และความกล้าได้ที่ผมจึงยืนขึ้นและเริ่มจากการจูบน้อง T สักพักจึงเริ่มสอดลิ้นและบดปากกันไปเรื่อย ๆ จนน้องลุกขึ้นมาและผลักผมลงบนเตียงก่อนเริ่มถอดเสื้อผ้าให้ตัวเองและผม และกินเจ้าหนูผมสด ๆ อย่างเมามัน สักพักเมื่อน้องทนไม่ไหวจึงสวมนวมและขึ้นควบเอง ตลอดเวลาตั้งแต่เริ่มจนถึงตอนนี้น้องเอเงียบไป เหมือนเอาแต่นั่งดื่มเบียร์ดูอยู่ที่ปลายเตียง แต่เมื่อมองผ่านกระจกผมก็เห็นน้องเริ่มช่วยตัวเองทั้งที่สวมชุดอยู่ขณะที่อีกมือก็ถือเบียร์ยกดื่มไปด้วย

ขณะที่น้อง T กำลังสนุกกับการควบม้า โดยไม่ทันตั้งตัวน้องเอก็รุกเข้ามาจากข้างหลังเอามือนึงจับนมน้อง T และอีกมือก็เอานิ้วเขี่ยติ่งน้อง T ไปพร้อม ๆ กัน เมื่อเจอรุกสองทางทำเอาน้อง T ทนไม่ไหวจนสั่นไปทั้งตัว และน้องเอก็จับน้อง T หันหน้าเอาปากประกบจูบอย่างดูดดื่ม เมื่อภาพสวยงามแบบนั้นอยู่ตรงหน้าไม่นานผมก็ทนไม่ไหวจนต้องรีบจับสะโพกน้อง T โยกจนผมและน้องเสร็จในเวลาไล่เลี่ยกัน

เมื่อเห็นน้องเอรุกเก่งขนาดนั้น ผมจึงบอกให้น้อง T นอนลงและให้น้องเอเล้าโลมซึ่งน้องเอก็ไม่ทำให้ผิดหวัง น้องจัดการเนินสวรรค์น้อง T ด้วยการลงลิ้นและใช้นิ้วพร้อมกันอย่างพริ้วไหวจนอีกฝ่ายเท้าเกร็งและตัวกระตุกในเวลาไม่นาน จากนั้นน้องก็ยังค่อย ๆ สลับลากลิ้นลงลิ้นไปทั่วร่างกายน้อง T ไม่มีหยุด ซึ่งเมื่อดูจากหน้าตาน้อง T แล้วคงเสียวแทบขาดใจ ผมนั่งดูน้องเอกลืนกินฝ่ายตรงข้ามอย่างตื่นตาตื่นใจในความเก่งกาจเกินอายุของน้อง เมื่อมองจากข้างหลังก้นน้องเอที่ใหญ่และน่ากระแทกส่ายไปมาอยู่ตรงหน้าและเห็นนมของน้อยส่ายไปมาขณะกำลังละเลงลิ้นไปตามร่างกายน้อง T จนเจ้าหนูของผมเริ่มจะฟื้นอีกครั้ง ในที่สุดก็ดูเหมือนน้อง T ทนไม่ไหวที่จะถูกกระทำฝ่ายเดียวเลยฝืนเงยหน้ามาถามผมด้วยเสียงกระเส่าว่า "พี่จะนั่งดูเฉย ๆ เหรอ หรือหมดแรงไปตั้งแต่เอากับหนูแล้ว" พร้อมหลิ่วตาทำหน้าท้าทาย

เมื่อถูกพูดใส่แบบนั้นใส่ผมก็เลยลุกพร้อมจับสะโพกน้องเอและแทงเจ้าหนูที่ฟื้นตัวแล้วเข้าถ้ำน้องแบบพรวดเดียว น้องเอสะดุ้งเงยหน้าทันทีพร้อมกับอุทานออกมาดัง "โอ๊ว" ก่อนจะก้มหน้าลงลิ้นที่ติ่งน้อง T ต่อไปพร้อมกับทั้งสองมือที่ทั้งบีบนมและเขี่ยติ่งน้อง T อย่างต่อเนื่อง ผมซอยไม่ยั้งจนน้องเอเริ่มชะงักและถอนปากออกจากเนินน้อง T แต่มือน้องก็ยังไม่หยุดขยำหน้าอกอีกฝ่าย และเริ่มครางดังขึ้น ๆ ในขณะที่น้อง T เอาขากอดเอวน้องเอไว้ มองหน้าผม และพูดยิ้ม ๆ ว่า "พี่อย่าหยุดนะ ยังไหวใช่มั้ย" เจอคำพูดแบบนี้จะถอยได้ยังไง ผมเลยยิ่งซอยรัว ๆ ไม่ยั้งจนน้องเอกระตุกอย่างแรงจนตัวน้องพุ่งไปข้างหน้าอย่างยั้งไม่อยู่ลงไปซบลงบนอกของน้อง T

ตอนนั้นน้องเอยังหอบอยู่แต่เหมือนน้อง T ยังไม่สะใจ น้องจับน้องเอลุกให้นั่งคุกเข่าหันหน้าเข้าหากัน แล้วจึงจับน้องเอมาจูบแลกลิ้นและผลัดกันบีบนมเขี่ยจุกอีกฝ่ายโชว์ผมซึ่งนั่งหมดแรงอยู่ที่ปลายเตียง ต่อจากนั้นน้อง T ก็กวักมือเรียกผมไปหา เรานั่งคุกเข้าหันหน้าเข้าหากันเป็นสามเหลี่ยม น้อง T ให้ผมเอาเจ้าหนูที่หมดสภาพไปใกล้ ๆ ก่อนเอามือจับสาวไปมาเพื่อปลุกมันอีกครั้ง ในเวลาเดียวกันน้องเอก็เอานิ้วสอดเข้าถ้ำน้อง T แล้วกระดกรัว ๆ จนน้อง T ครางในคอไม่หยุด ปากเราทั้งสามก็แลกลิ้นกันไปมา เจอแบบนี้ไม่นานเจ้าหนูก็ผงาดขึ้นอีก น้อง T รีบเอามือออกจากเจ้าหนูผมและจับมือน้องเอให้เอานิ้วออกจากถ้าน้อง จากนั้นทั้งสองสาวก็ก้มมาอมเจ้าหนูที่ตื่นเต็มแล้วสลับกันไปมาก เอาลิ้นพันกันตวัดไปมา และทั้งสองผลัดกันลากลิ้นไปถึงรูก้นพร้อมฟักไข่ให้ทั้งใบอีกต่างหาก ผมกลัวแพ้จึงจับน้อง T มาดูดปากแลกลิ้นและเอานิ้วสอดแทงเข้าออกถ้าน้อง T รัว ๆ แต่น้องเอยังดูดเลียเจ้าหนูผมต่อไป โดนแบบนี้ไม่นานผมก็อั้นไม่อยู่แพ้แตกไปอีกรอบแต่น้อง T ก็เสร็จตามมาติด ๆ

นอนหมดแรงคุยกันอยู่พักหนึ่งก็เหลือบมองนาฬิกาเห็นว่าจะหมดเวลาแล้วจึงลุกไปอาบน้ำล้างตัวกันก่อนจะกลับ

ปล. หากอ่านแล้วติดขัดเรื่องชื่อน้องก็ขออภัย เนื่องจากน้อง T16 ไม่ต้องการให้ชื่อปรากฏในการบ้านและอีกคนก็น้องใหม่เพิ่งมาร้านยังไม่ได้ตั้งชื่อ จึงใช้ตัวย่อแทน

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
Re: การบ้านย้อนหลัง แซนด์วิชแสนอร่อย @funky
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2023, 10:46:53 PM »
ตั้งใจจะลงรูปบอดี้น้องทั้งสองแต่โง่เรื่องเทคมาก ลดขนาดรูปไม่เป็นรูปจึงใหญ่เกินกว่าจะลงในกระทู้ได้ แนะนำให้ขอจากร้านเอานะครับ

น้อง A521 บอกว่าตัวเองเป็น queer เก่งมากกับผู้หญิงแถมยังมีอารมณ์ร่วมดีมากกับทั้งสองเพศ ถ้ามีโอกาสแนะนำให้ลอง แต่น้องมาได้ไม่บ่อยเพราะบ้านไกล และกำลังจะไปเรียนต่อ ตปท ด้วย เลยหาตัวยากหน่อย

ส่วนน้อง T16 ถ้าใครเคยขึ้นงานคงรู้ดี สาวผิวแทนนัยตาสวยคนนี้ไม่ต้องโฆษณา มาเมื่อไหร่คนจองเต็มตลอด ทั้งรูปร่างหน้าตาและงานถือว่าเป็นหนึ่งในตัวท็อปวงการปัจจุบันได้เลย ใครมีโอกาสจัดได้จัดเถอะ

คหสต น้องทั้งสองคนนี่คุ้มค่ากับการได้ขึ้นงานด้วยแน่นอน

ออฟไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
Re: การบ้านย้อนหลัง แซนด์วิชแสนอร่อย @funky
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 08:48:33 AM »
การบ้านยอดเยี่ยม เห็นภาพเลย ต้องลองแล้ว T16

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 10:23:07 AM »
การบ้านยอดเยี่ยม เห็นภาพเลย ต้องลองแล้ว T16

ดีใจที่ชอบครับ

ถ้าชอบน้องที่อารมณ์ร่วมดี ไม่อิดออด ไม่งอแง T16 นี่แนะนำจริง ๆ ครับ

ออฟไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 01:13:08 PM »
ขึ้นคู่แบบ threesome แล้ว 2 สาวเลส ดูดปากกันด้วยนี่สุดจริง
คงทำให้หลายคนอยากลอกเลียนแบบ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 07:07:31 PM »
ขอลบปลาทิ้งนะครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 07:08:52 PM »
ขอลบปลาทิ้งนะครับ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2023, 07:10:46 PM »
ขึ้นคู่แบบ threesome แล้ว 2 สาวเลส ดูดปากกันด้วยนี่สุดจริง
คงทำให้หลายคนอยากลอกเลียนแบบ

จริงครับ แค่นั่งดูอารมณ์ก็พลุ่งพล่านแล้ว

ออฟไลน์ Crypto Knight

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 10
เสียวเลยครับ :92:

ออฟไลน์ bung999

• *
  • Like: 5
นี่เป็นการบ้านมหัศจรรย์
T16 รับเพียงขาประจำรอบเดียวกลับwalk in ไม่มีได้เจออ  ท่านคุยแซนวิสได้ต้องสนิทน้อง
A521 ก็ต้องสนิท เพราะมาแค่หลังบ่ายสองไม่กี่ชั่วโมงและทำแค่วันเดียวเท่านั้น
ปรบมือให้ครับ  ต้องSuper VIP จึงทำได้